Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกะการดูสเปคการ์จอทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกะการดูสเปคการ์จอทีคับ

ผมเห็นการดบางรุ่นยกตัวอย่างเช่นRadeonX1950XTX มันเขียนว่า
    Kloksnelheid -Geheugen 1000 MHz มันอันเดียวกะmemory speed รึเปล่าคับแต่ถ้าเป็นอันเดียวกัน memory speed ของการ์อันนี้มัน 2000 MHz หนิ งง มากคับช่วยด้วย

" Kloksnelheid -Geheugen " ภาษาอะไรใครรู้บ้าง

Comment

อ่ะให้ www.Gpureview.com

Comment

Kloksnelheid -Geheugen สงสัยภาษาเยอรมันครับ ขนาดภาษาอังกฤษผมยัง งง เลยครับ ภาษาอะไรก็ไม่รู้นี่ อิอิ

Comment

1000MHZ ถูกแล้วครับ

มันคือ DDR3 2000MHz (วิ่ง 1000 กลับ 1000 พร้อมกัน)

Comment

ช่าย

Comment

อ๋อ รู้ละ ขอบคุณมากคับ^^

Comment

อ๊ะ แก้ไขนะครับ

มันเป็น DDR4

Comment

Working...
                X