Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAM ชิพหายงับ T.T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by dewiez View Post
    กาวตราช้างแล้วแต่งศพเนียนๆคับ
    เอาไปเคลมโลด
    แบบนี้เลยครับ กาวช้าง ช่วยได้

Comment

ลองไดเป่าผม ละ (นั่งจัดขาชิบตั้งนาน มันเบี้ยวซะมะมีชิ้นดี หาย 1 ขาด้วยเวงแท้ๆ มะครบ 32 อีก 2 ขา >.<') สรุปมะติดงับ T.T
      Last edited by Teardrop; 26 Oct 2007, 03:40:13.

Comment

ม่านเอาไปทำไรมาครับ ขาหลุดกระจุยเนี้ย
        เอาไปลากมาหรอ(ลากกะพื้น)

Comment

เศ้รา

Comment

กาวเลยครับ อย่าให้เห็นคราบ อย่าให้เอียง เอาเนียนๆ หน่อย

Comment

อาเมน..

Comment

ขอร่วมไว้อาลัยกับแล้ว RaM ที่ชิฟหายไปไว้ ณ ที่นี่ด้วยครับ

Comment

ชิฟหายจริงๆด้วยครับ -*-
                  GLORIOUS PC MASTER RACE
                  May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เอ่อ ไม่เห็นต้องลำบากกันนิครับ มาตรฐาน corsair ชิพไหม้ ชิพหลุดเคลมได้หมดครับ

Comment

ขาขาดไม่เป้นไรครับ ทำได้ -*-

เอาไปให้เกรียนเทพดูแถวฟอจูนครับซ่อมได้แน่นอน ตรงที่หลุดเท่าที่ดูไม่ใช่เม็ดแรม แต่เป็นแค่ SPD ไม่มีปัญหาครับ ถ้าอยากได้ตัวใหม่ก็เดี๋ยวเกรียนเทพจัดให้ก็ได้ครับ

Comment

ชิบหาย จริงๆด้วย
                        จะขายก็ไม่ได้ขาย เสียใจด้วยงับ

Comment

ไม่กล้าซื้อมาติดเลยตู^^

Comment

Originally posted by Pomelo View Post
                            เอ่อ ไม่เห็นต้องลำบากกันนิครับ มาตรฐาน corsair ชิพไหม้ ชิพหลุดเคลมได้หมดครับ
                            ถ้าหลุดจากการไหม้ได้งับ แต่ของผมหลุดจากการกระแทก มะได้งับ >.<"

Originally posted by Hunter_JIK View Post
                            ขาขาดไม่เป้นไรครับ ทำได้ -*-

เอาไปให้เกรียนเทพดูแถวฟอจูนครับซ่อมได้แน่นอน ตรงที่หลุดเท่าที่ดูไม่ใช่เม็ดแรม แต่เป็นแค่ SPD ไม่มีปัญหาครับ ถ้าอยากได้ตัวใหม่ก็เดี๋ยวเกรียนเทพจัดให้ก็ได้ครับ
                            ให้ช่างซ่อมมือถือแถวบ้าน แต่งศพให้แล้วงับ ปายเคลมเรียบร้อยละ (ตอนเคลมกะนั่งลุ้นแทบตาย เหนช่างแกส่องๆ ใหญ่เลย กะมีถามๆ กะอีกคนว่า ยังไงบ้างประกันถึงจะหลุด เรากะตกจายนึกว่าเหน ว่าขาชิพมันมะครบ >.<") ตอนนี้รอของใหม่งับ ^^' (1-2 อาทิตย์แนะ ปายเคลมที่พันทิพย์ รู้งี้เสียเวลาปายศุนย์ใหญ่เลย ดีก่ามะเนี่ย >.<")
                            Last edited by Teardrop; 27 Oct 2007, 15:43:37.

Comment

ดีใจด้วยคับ^^

Comment

ชิพหายเลยท่าน
                                เหอๆๆ กรรมแท้...

Comment

Working...
                                X