Announcement

Collapse
No announcement yet.

audigy zs notebook หาตัวแปลงไม่ได้ซะทีเลยขายซะ เท่าใหร่ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• audigy zs notebook หาตัวแปลงไม่ได้ซะทีเลยขายซะ เท่าใหร่ดีครับ

หาตัวแปลงมานานแล้วไม่ได้ใช้ซะที มันเป็น pcmcia
    ขอขายแล้วกันครับราคาลองว่ามาผมรับได้ปล่อยครับ ใหม่มากแทบไม่ได้ใช้ครับกลับไทย 27 นี้

มีประกันไม๊ท่าน1500ได้ไม๊ขอรายละเอียดด้วยครับ

Comment

น่าสนคับ อิอิ

Comment

Originally posted by Lui View Post
        มีประกันไม๊ท่าน1500ได้ไม๊ขอรายละเอียดด้วยครับ
        audigy 2zs for notebook มันมีราคาแค่ 1500 เองหรือครับ ขอสำเหตุหน่อย ขายไม่ลงฮะ

ซื้อที่ ญี่ปุ่น ฮะ เมือเดือนที่แล้ว ใหม่เลยละ sound card เสียกันง่ายหรอฮะ ผม งง 4000 up ?
        Last edited by neotonight; 26 Oct 2007, 10:38:08.

Comment

ราคากลางได้เท่าใหรกันแน่ฮะ

Comment

คงขายยากนะท่านเพราะ ตอนนี้ มันมี X-Fi สำหรับnotebookออกมาแทนแล้วครับ ราคาค่อนข้างถูก - -

และnotebookใหม่ๆส่วนมากก็เปลี่ยนเป็นExpress slot(mini PCI-E) กันหมดแล้วครับ

แต่เรื่องคุณภาพ ไม่ทราบเหมือนกันครับ (ไอตัวนั้น ปัจจุบันในไทยมันก็ยังขายแพงอยู่ดี - -)

Comment

ผมให้ เต็มที่ 2500 ครับ

Comment

Working...
              X