Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่าสเป็คที่ใช้ได้กับ VISTA ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่าสเป็คที่ใช้ได้กับ VISTA ครับ

อยากรู้ว่าสเป็คที่ใช้ได้กับ VISTA ครับ

ของบกับ การใช้งานด้วยครับว่าเอาไปทำไร

Comment

CPU 1GHz
      RAM 1GB
      VGA memory 128MB DirectX 9 with Pixel Shader v2.0 and WDDM 1.0 driver support
      HDD 40GB and Free Space 15GB
      DVD-ROM Drive

ขั้นต่ำของ Vista ครับ

Comment

^
        ^
        ^
        ตามข้างบน

Comment

ขอบคุณมากครับ และถ้าจะเอาสเป็คที่เล่นเกมส์ได้ดี และทำงานพวกเขียนโปรแกรม เขียนเว็บได้ จะต้องใช้สเป๊คเท่าไรครับ

Comment

สเปคที่ควรใช้ได้ VISTRA ที่ไม่รู้สึก กวนใจเวลาใช้งาน

CPU 1.6G
            RAM 2G
            HDD 80
            VGA 128M DX9 ถ้าจะใช้ วิสตร้า ตัว ultimate แนะนำ 256M

ถ้าจะเอาสเปคเล่นเกมส์ ก็บอกงบมาเลยครับ

Comment

ใช้สเปคนี้ก็ได้ครับ

P4 2.8
              Memory 1-2GB
              HDD 40 - 80
              VGA ซัก 256 ถูกๆ

ทำงานพอไหวสบายๆครับ แต่ถ้าเล่นเกมนี่จงอย่าได้เกิดเลยครับ -*-
              GLORIOUS PC MASTER RACE
              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
              X