Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขุดของเก่าในกล่องมาดู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขุดของเก่าในกล่องมาดู

พอดีไปค้นๆในห้องเจอ Creative Sound blaster Live! Model CT4670

ใครมีข้อมูลบ้างครับในรายละเอียดต่างๆ ผมก็ไม่ชำนาญเรื่อง sound card ด้วยสิ
    Last edited by Khow; 26 Oct 2007, 06:58:12.

ผมมีตัว 4830 ไม่รู้ว่าเป็นไงเหมือนกัน ขุดเจอ มันก็เสียไปแล้ว น่าเสียดายจริงๆไม่เคยลองใช้เลย เห็นว่าเสียงใช้ได้ซะด้วย

Comment

เสียงดีทีเดียว เสียงเทียบ 5.1 ดีๆหลายๆตัว ครับ พวก 0220

4.1 น่ะตัวนี้

Comment

Live! Value ผมก็มีอยู่ตัวนึง เสียงดีทีเดียว จำได้ว่าราคาตอนนั้น 2,200 บาท
        ยืนยันเป็น 4.1 ครับ

Comment

เคยใช้ live value 5.1 อยู่เหมือนกัน ตอนนี้ขายไปแล้วครับ

Comment

Working...
          X