Announcement

Collapse
No announcement yet.

**อยากทราบว่าการ์ดจอรุ่น hd 4770 ยังมีขายอยู่หรือป่าวครับ**

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• **อยากทราบว่าการ์ดจอรุ่น hd 4770 ยังมีขายอยู่หรือป่าวครับ**

คือผมเดินหาซื้อแทบทุกร้านแล้วเค้าบอกว่าไม่มี
    ไม่ทราบว่าเค้าเลิกผลิตไปหรือยัง แล้วถ้ามีตอนนี้ราคามันประมาณเท่าไหร่ครับ

มือสอง มี ราคาประมาณ สองพันกลางๆ

Comment

มีมือหนึ่งไหมอะครับเห็นเค้าบอกกันว่าเล่นดี

Comment

Originally posted by jan133 View Post
        มีมือหนึ่งไหมอะครับเห็นเค้าบอกกันว่าเล่นดี
        เล่น 4580 ไม่ก็ 5750 5770 เลยก็ได้ครับ

Comment

ผมเห็นที่ซีคอนยังมีอยู่นะ ร้านจะอยู่เยื้องๆ HWH
          แต่ราคาคงเล่น 450 ได้เลย
          Last edited by a_art2; 13 Dec 2010, 14:37:44.

Comment

Originally posted by a_art2 View Post
            ผมเห็นที่ซีคอนยังมีอยู่นะ ร้านจะอยู่เยื้องๆ HWH
            แต่ราคาคงเล่น 450 ได้เลย
            แล้วมือหนึ่งราคาเท่าหร่หรอครับ

Comment

เล่น 5770 แทนเถอะ

Comment

เล่น 5770 เลยไม่แพงครับ

Comment

Originally posted by A_kunG View Post
                  เล่น 5770 เลยไม่แพงครับ
                  แล้วมันราคาเท่าไหร่คับ5770เนี้ย
                  เห็นมีหลายคนบอกว่ามันร้อนอะจิงปะ5770เนี้ยอะคับ

Comment

SAPPHIRE 5770 1GB D5 VAPER-X 4900
                    POWERCOLOR 5770 1GB D5 VORTEX+ 4900

ก็ไม่ร้อนนะครับ ผมใช้มาหลายเดือน จนให้น้องไปแล้ว ทุกวันนี้ก็ใช้อยู่ ก็ร้อนปกติเหมือนการ์ดทั่วไป

Comment

Originally posted by jan133 View Post
                      แล้วมันราคาเท่าไหร่คับ5770เนี้ย
                      เห็นมีหลายคนบอกว่ามันร้อนอะจิงปะ5770เนี้ยอะคับ
                      POWERCOLOR HD 5770 1GB GDDR5 128 BIT 850/4800 3990

ปล.ของ PWC ที่ใช้มา 4850 4670 ไม่ค่อยร้อนเลยนะครับ เย็นกว่าของ HIS อีก

Comment

pwc เย็นต่อยพวกซิงค์แบรนด์แพงๆที่ว่าเย็นได้เสมอครับ เพราะซิงค์ arctic cooling หน้าตาขี้เหร่แต่เย็นจนตกใจ

Comment

Working...
                        X