Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่รู้ว่าจะตั้งถามห้องไหนดีครับ mdf กับ ldf ของดาต้าเบสอะครับ มันคืออะไรและต่างกันยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่รู้ว่าจะตั้งถามห้องไหนดีครับ mdf กับ ldf ของดาต้าเบสอะครับ มันคืออะไรและต่างกันยัง

คือจารถามถามมาอะครับแล้วหาไม่เจอเลย ^_^ ช่วยทีนะครับ

เกี่ยวกับดาต้าเบส .MDF .LDF คืออะไร ต่างกันยังไงครับ

เวนกำ ... ท่านหลงมาไกลมากเลยครับ
    ตอบให้ละกัน

MDF - ข้อมูลของ database
    LDF - Log ของ database

Comment

Originally posted by Keith9431 View Post
      เวนกำ ... ท่านหลงมาไกลมากเลยครับ
      ตอบให้ละกัน

MDF - ข้อมูลของ database
      LDF - Log ของ database
      ขอบคุรมากๆครับ

Comment

Working...
      X