Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำ VGA ที่มี HDMI ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำ VGA ที่มี HDMI ทีครับ

สวัสดีครับ

รบกวนแนะนำ VGA ที่มี HDMI ทีครับ

จุดประสงค์หลัก ต่อเข้า tv42นิ้ว ผ่านสาย HDMI ไว้สำหรับดูหนัง เล่นเกมเล็กน้อย (dota)

ได้ทั้ง 2 ค่าย เน้นหาซื้อง่ายราคาสุดประหยัด

ขอบคุณครับ

ค่ายแดง mem 1gb โล๊ด 4550 ก็พอแล้วครับถ้าเหนี๋ยม + ขี้เหนียวมากก็ 4350 mem 512mb ตัวละพันนิดๆ มือ 2 ไม่เกิน 800.- ยังไม่รวมส่ง

ผมใช้ออนบอรด์ดูบน tv 32" cpu แค่สมพร 140 ยังวิ่งนิ่มสบายๆ เลยครับเพราะ tv ยังไม่ใช่รุ่นที่เป็น full hd แต่ก็ชัดแจ๋วดูสบายๆ ครับไฟล์ blueray ขนาดมันใหญ่เกิน 20gb - 40gb ขี้เกียจรอโหลด เอาแค่ไฟล์ dvd 5/9 ก็ดูเนียนตาแล้วครับ

Comment

HD5450 1GB
      HD4550 1GB

Comment

XFX 4670 512 MB 1520- j.i.b. ครับ

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

Comment

Working...
          X