overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 674 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 13466
    OverclockZone Member joseke's Avatar

Default ***** CONVERSE + VANS มือ1 มือ2 ราคาหงุดหงิดเติมเรื่อยๆครับ *****

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอน ราคาตั้งไว้ไม่แพงหวังว่าคงเข้าใจแบ่งกันไปใช้ดีกว่า สอบถามรายละเอียดเพิ่มทางPMหรือโทรมาจะสะดวกกว่า 081-4288435 โจ๊ก สะดวกนัดรับที่อนุเสาวรีย์ชัยทุกวัน(บ้านผมอยู่อนุเสาวรีย์ชัย)หรือเสาร์- อาทิตย์ที่สวนจตุจักรก็ไม่มีปัญหาหรือจะให้ส่งทางไปรษณีย์ก็ได้ครับซื้อหลายคู่พอใจส่งให้ฟรีเลยครับแบบ EMS ใจใจกันไปเลย

ไม่ต้องกลัวขายมานานแล้วครับไม่มีเสียประวัติ ไม่ต้องกลัวโกงไม่รวยหลอกครับแล้วก็ไม่เคยคิดด้วย
    ผมขายแต่ของแท้ครับไม่นิยมของปลอม ซื้อไปใช้ซื้อไปขายเหมาได้ยิ่งดีไม่ว่ากันครับ

ไม่รับจองนะครับไม่อยากให้เสียสิทธิท่านอื่นพร้อมแล้วค่อยว่ากัน

ประเภทจะเอาแล้วถึงเวลาติดต่อไม่ได้ขอเถอะนะครับเซ็งปวดกะบาลมากไม่อยากแฉนะครับ!

มีบัญชีไทยพาณิชย์เลขที่บัญชี 403-4575966 นาย เจนภพ แก้วบุดดา ออมทรัพย์ สาขาเซ็นเตอร์วัน

บางคู่ใหม่บางคู่เก่านะครับลองดู คลิ๊กที่ภาพเพื่อดูขนาดใหญ่ได้เลยครับ เเอดเฟสมาสะดวกกว่าครับ
    https://www.facebook.com/joseke.ocz

NIKE SB BLAZER VANILLA ICE size 12 us ไม่มีอุปกรณ์ สภาพดีมีรอยเปื้อนหน่อยมอมแมมนิดหน่อยรายละเอียดตามภาพ ทรงสวยสีสวยๆก่อนหน้านี้เล่นกันเเรงใส่ได้จัดไป คุ้มสุดๆ จัดไป 1900 มารับเองส่ง+100 จบครับไม่ลด

NIKE ALL COURT LEATHER size 11 us ไม่มีอุปกรณ์ สภาพดีมีรอยถลอกหน่อยมอมแมมนิดหน่อยรายละเอียดตามภาพ ทรงสวยสีสวยๆใส่ได้จัดไป คุ้มสุดๆ จัดไป 1200 มารับเองส่ง+100 จบครับไม่ลด

CONVERSE C/T LOW X DICKIES size 11 us มือ1 ของครบ ใช้ผ้าของเเบรนค์มาทำสีสดสวยๆสาวกไม่ควรพลาดหายากมากๆล่ะ ราคาเบาๆ คุ้มสุดๆ จัดไป 2900 มารับเองส่ง+100 จบครับไม่ลด

VANS AUTHENTIC WOVEN JAPAN EDITION size 11 us ควรลดไซ์ลงสักครึ่งเบอร์หรือเบอร์นึง ไม่มีอุปกรณ์ สภาพดีมอมแมมนิดหน่อย ทรงสวยงานดีใส่ได้ตลอดราคานี้คุ้มสุดๆ จัดไป 1200 มารับเองส่ง+100 จบครับไม่ลด

VANS OWEN HI VULT X TAKA HAYASHI size 10.5 us เหมาะกับเบอร์10 นะครับ มีกล่อง+เชือกสำรอง+ถุง ใส่ไป2ครั้ง ลายปักเเน่นๆปั๊มลายทั้งคู่หล่อฝุดๆ สาวกtaka ไม่ควรพลาดทรงหล่อมาก หายากเเล้วนะครับ จัดไป 4000 มารับเองส่ง+120 จบครับไม่ลด

VANS SYNDICATE CHUKKA BOOT X WTAP BURGUNDY size 10 us มีกล่อง+ถุงผ้า+เชือก สภาพดีมอมแมมนิดหน่อยขอบเริ่มเหลืองบ้างเล็กน้อย ป้ายส้นด้านหลังมีรอยคัดเตอร์จากการตัดสติกเกอร์ใส่เเปะไม่น่าเกลียดหายากมากๆเเล้วสาวกไม่ควรพลาด ราคานี้คุ้มสุดๆ จัดไป 4000 มารับเองส่ง+130 จบครับไม่ลด

ADIDAS STRATA X RANSOM size 10.5 us เหมาะกับคนใส่43 น่ารองเท้าเเคบมาก ไม่มีอุปกรณ์ สภาพดีมอมแมมนิดหน่อย สีโทนนี้ใส่ได้ตลอด หาเเทบจะไม่ได้เเล้วราคานี้คุ้มสุดๆ จัดไป 800 มารับเองส่ง+100 จบครับไม่ลด

CONVERSE JACK PURCELL SIGNATURE RED size 10 us มีกล่อง สภาพดีใส่น้อยมอมแมมนิดหน่อย สีสวยทรงสวยใส่ได้ตลอดหล่อจริงๆครับเริ่มหาไม่ได้เเล้วนะ คุ้มสุดๆ จัดไป 2900 มารับเองส่ง+100 จบครับไม่ลด

VANS VAUKT SK8 HI X SIMPSON TODD JAMES size 10 us ของครบใส่ไม่กี่ครั้งใหม่ๆเลยมอมแแมมนิดหน่อย งานดีเเน่นๆทนๆเลย รายละเอียดลองหาดูเอา หายากโครตๆขายเเบบไม่รีบ คุ้มสุด จัดไป 7890 มารับเองส่ง+100 จบครับไม่ลด

NIKE WAFFLE RACER X JUNYA WATANABE size 10 us ไม่มีอุปกรณ์ สภาพดีมอมแมมนิดหน่อยขอบด้านหลังเริ่มเหนียวมีหลุดลอกบ้างตามภาพ ทรงสวยน้ำหนักเบาใส่สบายสาวกไม่ควรพลาดหายากเเล้วนะครับ คุ้มสุดๆ จัดไป 2900 มารับเองส่ง+100 จบครับไม่ลด

POLO RALPH LAUREN SKULL SLIP ON size 10 D 43 ไม่มีอุปกรณ์ สภาพดีเลยมอมแมมนิดหน่อยสีดำสนิทมีเฟดยับด้านหน้านิดหน่อย รองส้นด้านหลังงอหน่อยจากการใช้งานใช้ไปสักพักก็คืนลายกะโหลกปักสวยๆเลยดูดีใส่ได้ตลอดหายากเเล้วนะครับ คุ้มสุดๆ จัดไป 1200 มารับเองส่ง+100 จบครับไม่ลด

ADIDAS ORIGINAL ZX FLUX "Bright Lights" เบอร์ 10 us 9.5 uk มีกล่อง+เชือกสำรอง สภาพดีมอมแมมนิดหน่อยใส่น้อย ทรงสวยสีสันโดนๆ จัดไป 1400 มารับเองส่ง+100 จบครับไม่ลด

DVS X CINELLI size 9 us 42.5 ไม่มีอุปกรณ์ สภาพดีมอมแแมมนิดหน่อย ทำร่วมกับเเบรนค์จักรยานระดับโลกทรงสวยใส่ได้ตลอดหายากเเล้วนะครับราคานี้คุ้มสุดๆ จัดไป 1800 มารับเองส่ง+100 จบครับไม่ลด

CONVERSE JACK PURCELL X BLACK SABBATH size 8 us ไม่มีอุปกรณ์ สภาพดีมอมแมมนิดหน่อย เข็มขัดใช้งานได้ปกติล๊อคได้ตามสไตล์ที่ชอบรายละเอียดเยอะหนังทำเเบบยับๆร๊อคสุดๆ โลโก้ด้านข้างออกมาปี2007 สาวกไม่ควรพลาดหายากเเล้วนะครับ คุ้มสุดๆ จัดไป 1900 มารับเองส่ง+100 จบครับไม่ลด

NIKE SB BLAZER VANILLA ICE size 8 us ไม่มีอุปกรณ์ สภาพดีมอมแมมนิดหน่อย ทรงสวยสีสวยๆก่อนหน้านี้เล่นกันเเรงใส่ได้จัดไป คุ้มสุดๆ จัดไป 1900 มารับเองส่ง+100 จบครับไม่ลด

VANS SLIP ON X HELLO KITTY size 7.5 us 40 ไม่มีอุปกรณ์ สภาพโดยรวมดีมอมแมมนิดหน่อยมีรอยเเตกตามภาพ สีสวยตัดกันลงตัวใส่ได้ตลอดทั้งชายเเละหญิงสวมใส่ง่ายหายากมากเเล้วราคานี้คุ้มสุดๆ จัดไป 700 มารับเองส่ง+100 จบครับไม่ลด

VANS SK8 HI DRIPWORK size 7.5 us 40.5 ไม่มีอุปกรณ์ สภาพดีมอมแมมนิดหน่อย สีสวยงามตัดกันลงตัวออกมานานเเล้วหาเริ่มยากเเล้วทรงสวยงานดีใส่ได้ตลอดราคานี้คุ้มสุดๆ จัดไป 1200 มารับเองส่ง+100 จบครับไม่ลด

CONVERSE ONESTAR V3 MIJ size 7 us ไม่มีอุปกรณ์ โอเวอร์ไซส์ประมาณครึ่งเบอ สภาพดีมอมแมมนิดหน่อยมีรอยย่นบ้างตามการใช้งาน ใช้งานง่ายเเป๊กหนึบงานเจเเปนเนี๊ยบๆสาวกไม่ควรพลาด ใครชอบจัดไป 2000 มารับเอง ส่ง+100 ไม่ลดครับ

VANS JAPAN EDITION size 7 us 39 ไม่มีอุปกรณ์ สภาพดีมอมแมมนิดหน่อย ทรงสวยงานดีไม่เกล่อเเน่นอน ราคานี้คุ้มสุดๆ จัดไป 900 มารับเองส่ง+100 จบครับไม่ลด

VANS 106 VULCANIZED LEATHER X IGGY POP size 7 us 40 ไม่มีอุปกรณ์ สภาพดีมอมแแมมนิดหน่อย ทำร่วมกับป๋าIGGY POPทรงสวยใส่ได้ตลอดหายากเเล้วนะครับราคานี้คุ้มสุดๆ จัดไป 900 มารับเองส่ง+100 จบครับไม่ลด

VANS VERSA SUEDE size 7 us 39 ไม่มีอุปกรณ์ สภาพดีมอมแมมนิดหน่อยเชือกสีซีดออกเขียวหน่อยนะครับ ทรงสวยไม่เกลื่อนใส่ได้ตลอดราคานี้คุ้มสุดๆ จัดไป 700 มารับเองส่ง+80 จบครับไม่ลด

CONVERSE JACK PURCELL MID JAPAN EDITION size 6.5 us 25 cm ไม่มีอุปกรณ์ สภาพดีมอมเเมมนิดหน่อย ขีดรอบสีสวยทรงสวยใส่ได้ตลอดเริ่มหายากเเล้วนะครับ คุ้มสุดๆ จัดไป 2000 มารับเองส่ง+100 จบครับไม่ลด

VANS AUTHENTIC size 6.5 us 39.5 ไม่มีอุปกรณ์ สภาพดีมีรอยยับนิดมอมแมมเปื้อนนิดหน่อย สีหวานๆใส่ได้ตลอดราคานี้คุ้มสุดๆ จัดไป 700 มารับเองส่ง+80 จบครับไม่ลด

VANS AUTHENTIC RED size 5 us 38 ไม่มีอุปกรณ์ สภาพดีเหมือนใหม่สีซีดลงนิดมอมแมมนิดหน่อย ใส่ได้ตลอดราคานี้คุ้มสุดๆ จัดไป 800 มารับเองส่ง+80 จบครับไม่ลด

CONVERSE JV JACK PURCELL size 4.5 us 37 ไม่มีอุปกรณ์ สภาพโดยรวมดีมอมแมมทำเซอร์มาจากโรงงานมีถลอกบ้างตามการใช้งาน ซอฟกรอบเเตกลอกทิ้งหมดเเล้วเชือกไม่ใช่ของเดิมเเต่เหมือนใส่ได้จัดไปออกมาตัวเเรกๆเลยเลิกผลิตไปเเล้ว คุ้มสุดๆ จัดไป 500 มารับเองส่ง+80 จบครับไม่ลด

ขอบคุณมากครับ
    Last edited by joseke; 6 May 2016 at 17:37:42.

OverclockZone Member joseke's Avatar

รองเท้าที่ขายไปแล้วนะครับบางส่วน

Last edited by joseke; 20 Sep 2012 at 15:45:18.

OverclockZone Member capplayboy's Avatar
    สมุทรปราการ - กรุงเทพ ซีคอน

up

Quote Originally Posted by capplayboy View Post
    up

ขอบคุณครับ

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by championku View Post

ขอบคุณครับ

up

OverclockZone Member frogdoll's Avatar

vans สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกก

Quote Originally Posted by frogdoll View Post
    vans สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกก

ขอบคุณครับ

up

up

OverclockZone Member chaizaja's Avatar

VANS ERA 45 CA FIXED GEAR น่าจะเบอร์ 8

OverclockZone Member BuRiNs's Avatar

เจ๋งๆทั้งนั้น + ให้จร้า

Quote Originally Posted by chaizaja View Post
    VANS ERA 45 CA FIXED GEAR น่าจะเบอร์ 8

เสียดายแทนจัง

Quote Originally Posted by BuRiNs View Post
    เจ๋งๆทั้งนั้น + ให้จร้า

ขอบคุณมากครับ

up

OverclockZone Member seree22's Avatar

++++++++

Quote Originally Posted by seree22 View Post
    ++++++++

ขอบคุณครับ

up

up

Page 1 of 674 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks