Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเทสเน็ต TOT แล้วระหว่างเทสเป็นแบบนี้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเทสเน็ต TOT แล้วระหว่างเทสเป็นแบบนี้บ้างครับ

ความเร็วที่ขอ 6 เมก แต่ที่ได้

วีดิโอนี้อัดเอง ทดสอบเอง ไม่มีการตัดต่อใด ๆ ทั้งสิ้น กล้องเดียว ซีนเดียว

BORKED

อีกอย่างตอนนี้ DSL Type ของท่าน เป็นอะไรของผมเป็น
    DSL Type: G.992.5 annex A
    ใช้ ST536v6

ลองเทส ของ 3BB ดูยัง

Comment

ผลการเทสเหมือนเดิมครับ

Comment

เหงาะ

Comment

เดาว่าสัญญาณรบกวนน่าจะเยอะ

Comment

ที่บ้านผม TOT เต็ม 6 M

Comment

เป็นเหมือนPCที่บ้านผมเลยครับ
              โปร 6 เม็ก วิ่งแค่ 4 เม็ก
              ให้ช่างมาดู TOTส่งมา6 เพราะต่อโน๊ตบุควิ่งเกือบ6 (5.8-5.9)
              สรุปของผมเป็นที่โมเด็ม เปลี่ยนโมเด็มแล้ว PC วิ่งเหมือนโน๊ตบุค

Comment

Originally posted by zefilo View Post
                เป็นเหมือนPCที่บ้านผมเลยครับ
                โปร 6 เม็ก วิ่งแค่ 4 เม็ก
                ให้ช่างมาดู TOTส่งมา6 เพราะต่อโน๊ตบุควิ่งเกือบ6 (5.8-5.9)
                สรุปของผมเป็นที่โมเด็ม เปลี่ยนโมเด็มแล้ว PC วิ่งเหมือนโน๊ตบุค
                เปลี่ยนจากรุ่นอะไร เป็นรุ่นอะไรเหรอครับ..

Comment

Working...
                X