Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้ Uguru ของ Abit เกี่ยวกับการ clock ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้ Uguru ของ Abit เกี่ยวกับการ clock ครับ

ถามท่านที่เคยใช้ Uguru โปรแกรมที่ไว้ Clock สำหรับคนใช้ Board ของ Abit ครับ อยากรู้ว่าเวลาการ Clock มีการปรับค่าขึ้นยังไงครับ เพราะมีค่าเยอะเหลือเกินครับไม่รู้จะปรับยังไงให้เสถียร รบกวนผู้ชำนาญการด้วยครับ

อยากรู้เหมือนแบบละเอียดกันครับ
    ตอนนี้ปรับ bios เฉพาะใน softmenu กับ ทดแรม ประมาณ 6 ค่า เช่น 4-4-4-12-16 2T
    แค่นั้นเอง

Comment

Working...
    X