Announcement

Collapse
No announcement yet.

overclock VGA GTX47 ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• overclock VGA GTX47 ไม่ได้

ซื้อการ์ดจอมาไหม่ GTX470 แต่ลองใช้โปรแกรม RivaTuner เวลากด customize ไม่มีรูป VGA ให้เลือก ลองโหลดโปรแกรม co ตัวอื่นมาก็ไม่สามารถเทสได้เลยงง ว่าเป็นเพราะอะไร ลงไดร์เอวร์ไม่สมบูรณ์หรือไม่ ผมลงวิน7 64 บิท ช่วยทีครับ

Originally posted by pokkie View Post
    ซื้อการ์ดจอมาไหม่ GTX470 แต่ลองใช้โปรแกรม RivaTuner เวลากด customize ไม่มีรูป VGA ให้เลือก ลองโหลดโปรแกรม co ตัวอื่นมาก็ไม่สามารถเทสได้เลยงง ว่าเป็นเพราะอะไร ลงไดร์เอวร์ไม่สมบูรณ์หรือไม่ ผมลงวิน7 64 บิท ช่วยทีครับ
    ครับผม ลอง MSI Afterburner ดูครับ ได้ผล แน่นอน

ที่ riva ไม่เจอ แสดงว่า มันไม่รู้จัก VGA อิอิ

Comment

Working...
    X