Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ Supply + case ของ Socket7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ Supply + case ของ Socket7

อยากได้ Supply + case ของ Socket7
    พอดีขาดอยู่สองอย่างน่ะครับ ที่เหลือยังมีอยู่
    Intel Pentium 166
    เลยอยากประกอบไว้ให้เหมือนเดิมซักชุด เอาไว้ให้เด็ก ๆ ศึกษา ใครมีเก่า ๆ พอจะบริจาคได้ลองว่ามาหน่อยนะครับ

แนะนำให้ลองเดินหาที่พันธุ์ทิพย์ดูครับ คาดว่าน่าจะเป็น Power แบบ AT ก็ถามหาแต่ละร้านว่า อยากได้ Power Supply แบบ AT รุ่นเก่า ลองหาพวกร้านมือ 2 ดู น่าจะมีเยอะ ลูกนึงคิดว่าน่าจะไม่เกิน 150.- ครับ

Comment

ใช่ที่มช้กับ p3 ปะ ถ้าใช่ผมมี 1 ตัวมาเอาไปได้ครับ ฟรี

Comment

Working...
      X