Announcement

Collapse
No announcement yet.

Athlon II x2 250 ความเร็วตก เพราะบอร์ดเปลี่ยนหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Athlon II x2 250 ความเร็วตก เพราะบอร์ดเปลี่ยนหรือเปล่าครับ

Athlon II x2 250 ความเร็วตก ผมใช้บอร์ด ECS 785GM-AD3
    เพราะบอร์ดเปลี่ยนหรือเปล่าครับ ซีพียูตามสภาพเดิมๆ เลยครับตามรูป
    Attached Files

250 ปกติ 3.0 Ghz ครับ แต่ก็มีโอกาส +/- บ้างนิดหน่อยน้นอยู่กัย M/B ด้วย

แต่ของผมกิ๊ก เค้าแรง ทำให้เกิน อิอิ

Comment

เค้าเรียกว่า มันแกว่งครับ ปกติดี

Comment

สมพรของผมก็เกินครับ [IMG][/IMG]

Comment

ปกติครับ.. 250 ของผมก็ประมาณนี้ครับ..

Comment

อย่าไปเครียดครับ ไม่มีอะไรในโลกนี้ที่มัน 100 % ครับ อิอิ

Comment

งง....มากกว่าเครียดครับ

Comment

cpu เดียว board เดียวกัน

Comment

Working...
                X