Announcement

Collapse
No announcement yet.

spark 8600gt a650 คนที่ใช้คิดไงกะมัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• spark 8600gt a650 คนที่ใช้คิดไงกะมัน

อยากได้คำตอบจากพวกท่านทั้งหลายประกอบการตัดสินใจคับ

ผมว่าก้อคุ้มดีน่ะครับ ท่าจะแรง ส่วนตัวใช้ 2600xt ครับเปลี่ยนซิ้งไปละ แล้วก้อเคลมแล้ว 1 รอบ เอิ๊กๆ

Comment

แรง+ถูก ครับ

Comment

คุ้มครับ

Comment

ไม่ดีครับ มันแรงเกินไป หุหุ

Comment

Originally posted by dears View Post
            ไม่ดีครับ มันแรงเกินไป หุหุ
            ไม่ดีครับมันไม่ แต๊ป

Comment

เห้น หน้าตา มันขี้เหร่มากขนาดนั้น

แต่มัน กลับ ทน มือ ทน เท้า เรา แบบว่า ผมรับได้

ไปไหนไปกัน จริงๆ

ยังกะ เหมือนว่า ดูคน อย่าดูเพียงภายนอก (เอ๊ะ มันเกี่ยวกันมั้ยหนิ -*-)

Comment

เห็นใน forum game ก็แรงใช้ได้นะครับ ภาพก็ไม่ได้ขี้เหร่อะไรเลย เล่น Half life 2 ก็ลื่นดี
                ยังคิดว่าจะเอาสักตัวเหมอืนกัน
                แต่อีกใจอยากได้ Galaxy

Comment

ไม่รู้ดิ ผมว่ามานแรงนะ แต่ผมเปนพวกบ้าหน้าตา ให้มานแรงแต่มานม่สวยนู๋ไม่อาว>,<มานไม่แรงแต่สวยดันเอา

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                    ไม่ดีครับมันไม่ แต๊ป
                    เอ๊ะ!!!! มันยังงัยเนี่ยะ หุหุ

Comment

Working...
                    X