Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเกี่ยวกับการเปิดหัว LE 140 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเกี่ยวกับการเปิดหัว LE 140 ครับ

ผมใช้บอดร์รุ่นนี้ครับ
    ASROCK N68-S3 UCC
    Sempron LE-140

ผมจะเปิดหัวได้ไหมครับ หรือจะแน่ะนำรุ่นไหนก็บอกได้ครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

รบกวนพี่พี่น้องน้องให้ความรู้ด้วยครับ

Comment

เพิ่มเงินซื้อ x2 ดีกว่าคับ

Athlon II X2 245 2.90 GHz. • L2 = 2 MB • 2 Core 3 ปี 1,770

Comment

เพิ่มอีกนิดสอย Athlon II X3 445 ลุ้นเปิดหัว/หาง (อยู่ยาวจนรถไถลดราคา) เปิดไม่ได้ก็ยังลื่นกว่าสองหัวนะท่านคิดดูให้ดี

Comment

ASROCK N68-S3 UCC ใช้เปิดได้
          แต่ไอ้หัวที่มุดอยู่มันจะโผล่มาหรือเปล่าก็แล้วแต่ดวงครับ
          วันนี้ก็ลองเปิดเล่นของที่ออฟฟิศกับ ASROCK N68-S UCC เปิดได้ซ่ะงั้น

Comment

Originally posted by dubbleteam View Post
            เพิ่มเงินซื้อ x2 ดีกว่าคับ

Athlon II X2 245 2.90 GHz. • L2 = 2 MB • 2 Core 3 ปี 1,770
            Originally posted by borderman View Post
            เพิ่มอีกนิดสอย Athlon II X3 445 ลุ้นเปิดหัว/หาง (อยู่ยาวจนรถไถลดราคา) เปิดไม่ได้ก็ยังลื่นกว่าสองหัวนะท่านคิดดูให้ดี
            งั้นเพิ่มอีกหน่อย สอย X2 555BE ดีกว่าเปิดได้ขึ้นมาแรงพอๆกับ X4 965BE เลยนะ หุๆ

Comment

เพิ่มอีกหน่อยก็ได้X6 เลยครับ เอิ๊กๆ

Comment

เเนะนัาน้องกิก เมื่อวานใปถอย140มาตัว1ทั้งร้านมีตัวเียวที่jibว่าจะเอาทําเคื่องพิมงานใม่หวังเปิดหัว
                เจ้ากรรมหัวงอกนิ่งอิก วิคใรใม่รุ้ยังใม่ใด้ดุเดียวมาบอก
                http://image.ohozaa.com/show.php?id=...9b35b1c4861212
                Last edited by aon9800GT; 15 Dec 2010, 03:44:18.

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                  เพิ่มอีกหน่อยก็ได้X6 เลยครับ เอิ๊กๆ
                  รู้สึกมันจะไม่หน่อยแล้วนะคับ 5555+

Comment

สนใจไหมครับมีครบชุดเลย ซื้อมาไม่ถึงเดือน เปิดหัวได้ชัวร์

Comment

บอร์ดเปิดได้ ขึ้นกับซีพียู

Comment

Working...
                      X