คือพอดีได้ลงWindowsใหม่ เป็นWindows7 จากเดิมใช้xp ทีนี้พอลงเสร็จ
จะลงเกมส์เล่นแต่มันกดเข้าไดร์ DVD ไม่ได้อะครับ มันจะค้างหรือไม่ก้ขึ้นข้อความว่า
F:\is not a valid Win32 application. ลองคัดลอกลงไดร์Dแล้วติดตั้งก็ไม่ได้มันค้าง
แต่ก่อนหน้าที่จะล้างเครื่อง ไม่เป็นเลย เคยติดตั้งเกมส์ก็ไม่มีปัญหา แล้วทีนี้ก็เลยลองล้างเครื่องและลงWindowsตัวใหม่ มันก็ยังเป็นอีก ลงทั้งหมด3windowsแล้วครับ ก็ไม่หาย แต่พวกไดร์เวอร์ พวกเกมส์บางเกมส์ที่ออโต้รัน มันก็ติดตั้งได้อะครับ มันเป้นที่อะไรเหรอ งง มาก ใครรู้ช่วยบอกทีครับหาทางแก้จากเน็ตก็ไม่หาย จนปัญญาแล้ว ใครพอรู้วิธีแก้ตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ