Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องของแฟน-แต่งแรงก็ได้ (ฉบับบ้านๆ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องของแฟน-แต่งแรงก็ได้ (ฉบับบ้านๆ)

ขอโชว์เครื่องแฟนที่ใช้ประจำหน่อยครับ(พิมพ์งาน/ปลูกผัก)
    อาจไม่ค่อยแรงเท่าไหร่ แต่ก็ใช้งานได้ดีครับ

ไม่มีอะไรทำ จับมาทำความสะอาดซะหน่อย
    เก็บสาย เป่าฝุ่น นิดหน่อยครับ

การ์ดจอชิวมากครับ(การ์ดจอผมน่ะอิอิ)

Comment

ขอต่อยทีนึง - -"

สเปคนี้ปลูกได้ยันแก่

ถ้าบอกว่าไว้ยิงไข่นะ หืมม...

Comment

แรงจริงๆๆครับ

Comment

เอา 5970 มาปลูกผัก ไม่ยอมๆ

Comment

โห.... ยอม เมนบอร์ดเด่นมาแต่ไกล

Comment

*-*

Comment

แลก VGA กันมั่ย ๆ อิอิ

Comment

5970 .....

Comment

อยากบอกว่าาาาาาาาาาาาาาาาาาา แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

อะหือ....แบบนี้คงต้องปลูกสัก 100 200 ไร่แล้วมั้งครับ....

Comment

Originally posted by killerrrs View Post

5555555555555 เห็นด้วยอย่างแีรง เหอๆ5555

Comment

Originally posted by AeGis View Post
                          การ์ดจอชิวมากครับ(การ์ดจอผมน่ะอิอิ)
                          Originally posted by killerrrs View Post

Originally posted by ninja123 View Post
                          แรงจริงๆๆครับ
                          Originally posted by gapzaaba20 View Post
                          เอา 5970 มาปลูกผัก ไม่ยอมๆ
                          Originally posted by aekshow View Post
                          โห.... ยอม เมนบอร์ดเด่นมาแต่ไกล
                          Originally posted by PICNICK View Post
                          *-*
                          Originally posted by Theone555 View Post
                          แลก VGA กันมั่ย ๆ อิอิ
                          Originally posted by ittipatakk View Post
                          5970 .....
                          Originally posted by gtadog View Post
                          อยากบอกว่าาาาาาาาาาาาาาาาาาา แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                          Originally posted by Jiban000 View Post
                          อะหือ....แบบนี้คงต้องปลูกสัก 100 200 ไร่แล้วมั้งครับ....
                          Originally posted by HideYuY View Post
                          5555555555555 เห็นด้วยอย่างแีรง เหอๆ5555
                          ขอบคุณที่แวะมาชมนะครับ
                          เครื่องนี้เครื่องปลูกผักจริงๆครับไม่ได้อำ พอดีได้การ์ดมาแพงจะขายก็กะไรอยู่
                          แล้วผมก็ได้การ์ดอีกใบมาแทน ของเก่าก็เลยยกให้แฟนใช้ไปพลางๆครับ

Comment

อืมมม ปลูกผักเนอะ

Comment

ยืมมาปลูกสะระแหน่มั่ง

Comment

Working...
                              X