Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ 22"+ ไม่ wide screen มีไหมครับ ถ้ามียี่ห้อ+รุ่นไหนบ้าง ราคาเท่าไหร่ ซื้อได้ที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ 22"+ ไม่ wide screen มีไหมครับ ถ้ามียี่ห้อ+รุ่นไหนบ้าง ราคาเท่าไหร่ ซื้อได้ที่ไหน

จอ 22"(ไม่เอา21.5" นะครับ)ไม่ใช่ wide screen มีไหมครับ ถ้ามียี่ห้อ+รุ่นไหนบ้าง ราคาเท่าไหร่ ซื้อได้ที่ไหน

มีไหมครับ เงียบเลย

Comment

LG L227WTG ไม่ไวด์ เป็นจอ 16:10
      ใช้อยู่ ตัวนี้ Response Time 2 ms เล่นเกมส์สบายๆ
      ราคาน่าจะไม่เกินหกพัน แต่ไม่รู้มีขายที่ไหนบ้าง เพราะที่ใช้อยู่ก็ซื้อมาเป็นปีแล้ว ลองเสิร์ชหาดูในกลูเกิ้ลล่ะกันครับ

Comment

16:10 มัน wide ไม่ใช่หรอครับ ต้องเป็น 5:4 ไมใช่หรอ

Comment

Originally posted by I3ongI3aw View Post
          16:10 มัน wide ไม่ใช่หรอครับ ต้องเป็น 5:4 ไมใช่หรอ
          ตามนั้น ราคาถ้าไม่wide จะแพงกว่าตัว wide เยอะพอควร

Comment

Originally posted by I3ongI3aw View Post
            ใช่ๆครับ โทษที ดันไปคิดเรื่อง 16:9 กับที่ไม่ใช่ 16:9
            ถ้าเป็นไม่ไวด์อย่างที่บอก ไม่น่าจะมีนะครับ

Comment

4:3 เห็นใหญ่สุดก็ 19 ละครับ
              ผมเองกำลังคิดว่าจะหาจอไวด์มาหมุนแนวตั้งแทน

Comment

Dell มีครับ 1600x1200 22นิ้ว หรือ20 ลืมและ -*-

Comment

Originally posted by sunsun View Post
                  Dell มีครับ 1600x1200 22นิ้ว หรือ20 ลืมและ -*-
                  20 ครับ ของ Dell เคยใช้ของที่ร้าน เมื่อสองปีก่อน จำได้

Comment

Working...
                  X