Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพเกรดมาแล้วครับแต่มีข้อผิดพลาดนิดหน่อยครับช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพเกรดมาแล้วครับแต่มีข้อผิดพลาดนิดหน่อยครับช่วยหน่อยครับ

เดิมทีอ่ะครับผมมี p.4 1.6 ghz แรมsd 512mb card จอ nt6200 128 mb mainbord ibmครับพอเล่นcommand 3 ได้ครับแต่ได้ในโหมดภาพกราฟฟิคไม่สูงมาก แต่พอผมอัพเกรดตามชุดแนะนำในกระทู้overclockzoneเป็นชุดนี้อ่ะครับ x2 4200+ ddr 2 แรม 1g cardจอ gf 7300gt ddr3 256 mb mainbord asrock กลับเล่นเกมนี้ไม่ได้อ่ะครับค้างแค่หน้าเกมเองครับเป็นอะไรเหรอครับมีวิธีแนะนำให้เล่นได้ใหมครับ ผมสงสัยว่าcard จอgf7300gtตัวนี้จะไม่ซัพพอทกับเกมนี้อ่ะครับและไม่รู้ว่าจะเป็นกับเกมอื่นด้วยหรือเปล่าก็ไม่รู้ครับ ช่วยแนะนำวิธีแก้ไขทีครับ

เป็นอยู่กับเกมส์เดียวหรือปล่าวครับ ใช้วินโด้อะไรครับ

Comment

ใช้xp dark edition v5ครับเหมือนกับp.4ชุดแรกครับที่เล่นได้ครับ

Comment

ได้ลงหรืออัพเดตไดร์เวอร์ต่างๆ รึยังครับ

Comment

ยังไม่ได้ลองกับเกมอื่นครับต้องเป็นพรุ่งนี้แหละครับ

Comment

ไดรเวอร์ลงครบแล้วครับ ผมลองเข้าไปดูในข้อมูลความต้องการของเกมมันไม่มีบอกถึงcardจอยี่ห้อนี้ครับแต่ของพวกasusมีครับไอ้เจ้าnt6200ตัวเก่าของผมมันเลยใช้ได้มั๊งครับ

Comment

Working...
            X