Announcement

Collapse
No announcement yet.

Aspire 5920G 302G16 42900บาท น่าซื้อไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Aspire 5920G 302G16 42900บาท น่าซื้อไหม

ถ้า เทียนบกับ s41 -322 ราคามานต้องกันแบบ ไม่มาก จิงๆ แถว บ้าน ผม ขาย 42900 free vat มานเลย น่ามากกกกก ท่านจะซื้อbenq หรือacer

สอยเลยถ้าไม่ติดอะไร แล้วจะรู้ว่า acer รุ่นใหม่แจ่ม

Comment

ผมเห็นเหมือน เหลือแค่ 42900 free vat ประกัน 3 ปีอีก
      ผมซื้อที่ comworld 47000 ประกัน 3ปี เซ็งเลย

Comment

โอ้วซื้อมาแล้ว ลองเล่นbioshockป่ะครับ มาน เล่นไหวไหม ครับ แล้ว มานจะแรง กว่า 7800gtไหมเจ้า8600gtนิ เพราะ คอม บ้าน ผมใช้7800gtอยู่ แต่เด๋ว ต้องเดิน ทางบ่อย เลย ก่ะ จะซื้อโนต บุ๊ค 3 กิโลช่าง แม่ง ยอม 555

Comment

ผมไม่ได้เล่น bioshock ครับ แต่เคยเล่น lost planet ดูเล่น ปรับได้ประมาณ medium dx10นะ

Comment

สอยเลยถ้ามีตังค์

Comment

แรง แต่อย่าลืมว่ามันคนละขนาดกันนะ 14 vs 15 ถ้าไม่แบก ก็แจ่ม

Comment

ซื้อเลย...อิอิ คุ้มกว่าผมอีก

Originally posted by Alatal2iel View Post
                ผมเห็นเหมือน เหลือแค่ 42900 free vat ประกัน 3 ปีอีก
                ผมซื้อที่ comworld 47000 ประกัน 3ปี เซ็งเลย
                อย่าเซ็งเลยคับซื้อก่อนใช้ก่อน ผมก็ซื้อมา_46500 ได้กระเป๋า2 ซอฟเคส เมาส์ไวเลส หูฟัง แต่ส่วนใหญ่มันก็ให้มาอยู่แล้ว ที่สำคัญคือให้ลองจนพอใจ ผมว่าก็คุ้มแล้วนะ แล้ว42900 free vat ประกัน 3 ปีนี่ให้ไรบ้างคับ ผมว่าก็คุ้มนะ เบนคิวสเปคต่ำกว่าด้วย ราคาก็พอๆกัน

Comment

เพิ่งไปดูมา ใหญ่ได้ใจจริงๆ
                  จะหิ้วไปไหนนี่ลำบากแน่ๆครับ
                  แต่คุ้มค่ากับราคามาก ประกัน 3 ปี แถมประกันอุบัติเหตุอีก 1 ปี

Comment

Working...
                  X