Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลูกหนูจอมวายร้ายกับการ์ดจอ 7900 GS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลูกหนูจอมวายร้ายกับการ์ดจอ 7900 GS

ไม่รู้มันจะมาล้างเเค้น ที่ผมทำกับมันหรือ ผมชอบเอาปืนอัลลมไปยิงหนูในห้องครัวทุกคืน มันจะมาป่วนหากินทำร้ายข้าวของ ผมก็ซัดกับมัน ด้วยปืนอัลลมทุกวันวันไหนยิงเเม่นหน่อยก็โดนมัน กระโดดเด้งบาดเจ็บเงียบซักพักก็มาป่วนต่อเป็นเเบบนี้ทุกวัน

มาเข้าเรื่องมันอยู่ในเคสผมได้อยากไง ก็คอมมีปัญหาตอนดูหนังเเล้วค้าง ผมก็เปิดเคศมาเจอลูกซิครับตัวเป็นๆเล็ก น่าตึบให้ตาย มันทิ้งเหลวมหาภัย ตามหลังเเผ่นการ์ดจอสุดโปรดของผม ทิ้งคราบฉี่หนูเเละขี้ของมันให้ดูต่างหน้า ผมยังงง มันเข้าไปได้ไงผมเปิดฝาเคสทุกด้าน มันดันเข้าช่องที่เสียบสล๊อตการ์ด ที่ว่างไม่ได้ปิด หู้ย สุดยอดด มันมีวิชาหักกระดูกไงว่ะ

ขอตั้งคำถามครับ

การ์ดจอกาเเล็คซี่ 7900 GS ผมสามารถเคลมประกันยังเหลือ ในปัญหาเเบบนี้ได้หรือเปล่าครับ ผมพบขั้วบางขั้วที่จี้ตะกวดละลายนิดนึงเเต่ไม่ถึงกับหลุดมา เเล้วมีคราบฉี่เหลืองตรงบอร์ดด้วย ช่วยผมทีครับ ปัญหาสดๆๆร้อนเลยครับ ขอบคุณครับ
    Attached Files
    Last edited by kai_xt; 26 Oct 2007, 23:47:10.

โอกาศเคลมได้ น้อยมาก
    แต่ลองเอาไปเคลมดูก่อนได้ แต่อย่าไปบอกเค้าละว่าโดนไรมานะ
    ให้หาอะไรล้างๆ ให้คราบหาย อะ

Comment

เอาสำลีชุบน้ำยาล้างเล็บ ค่อยๆเช็ดออกครับ

ของผมราดเลยด้วยซ้ำ อิอิ

Comment

เบนซินเช็ด เครมไม่ได้ก็เผาเลย

Comment

หนูเลวมากครับ ..
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ล้างคราบไห้ออกไห้หมดครับ อย่าลืมกำจัดกลิ่นไห้หมดด้วย

Comment

ตอนนี้ใช้เเปรงสีฟัน ขัดคาบฉี่หนู พอสะอาดขึ้นมา เเต่สามารถใช้งานได้ปรกติ
              ใจนึงอยากเครมเอาตัวใหม่มา ไม่รู้อันนี้มันจะลาโลกก่อนวัยอันควรหรือเปล่าประกันมัน 3ปีครับ
              ขอบคุณครับ

Comment

อ่านแล้ว ฮา มากครับ หนูนะหนู ขอให้เคมได้ครับ จะได้ไม่เสียตัง

Comment

Comment

งานนี้มีล้างแค้นครับ...ขอให้เครมได้นะครับ

Comment

ล้างเหมือนผมเลย แต่ผมล้างเมนบอร์ด

Comment

ฆ่าม๊านนนนนนนนนนนนนนน ไอ้หนู*****ๆพรรณนี้ต้องโด๊นนนนนนนนนนนนนน

Comment

เคลมได้เมื่อไหร่ก็อย่าลืมส่งกองทัพการ์ดจอไปอุดรูหนูบ้างนะครับ

Comment

ยาเบื่อค่ะ เหลือไม่ก็ปลั๊กเสียบรบกวนคลื่นความถี่ ไล่หนูแมลงสาบ TV DIRECT ลองดูค่ะ 10 วันถ้ายังไมได้ผลส่งของคืนเอาเงินคืน

Comment

ลองหาทินเนอร์ครับ เอาแปรงสีฟันเก่าๆ ย้ำครับ เก่า ๆ เพราะขนแปรงจะไม่แข็งครับ ลองเอาจุ่มทินเนอร์แล้วขัดๆดูครับ แต่ถ้าเจ้าหน้าที่เค้าตาดีก็ซวยครับ

Comment

Working...
                              X