Announcement

Collapse
No announcement yet.

Printer Canon IP 2770 ติด Tank โปรแกรมฟ้องว่าหมึกหมดแก้ไขอย่างไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Printer Canon IP 2770 ติด Tank โปรแกรมฟ้องว่าหมึกหมดแก้ไขอย่างไร

ตามชิ้อกระทู้เลยครับ เครื่องฟ้องว่าตลับสามสีหมด ผมลองถอดตลับหมึก ปิดแล้วเปิดเครื่องก็แล้วก็ยังฟ้องว่าหมึกหมดอยู่ ไม่ทราบพอจะมีวิธีแก้ไขหรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ

กด Reset ค้างไว้ประมาณ 10 วินาทีครับ

Comment

มันจะมีไฟสีส้มกระพิบอยู่ กดที่ปุ่มนั้นแหละครับ ค้างไว้ ราวๆ 10 วิ มันจะฟ้องสถานะไม่รู้ขนาดหมึกแต่ใช้งานได้ปรกติครับ

Comment

Working...
      X