Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ Windows 7 มี Patch ให้ Up นะ ของใครใช้ยาแก้ไอเนียน ๆ ก็ Up ลุยโลด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้ Windows 7 มี Patch ให้ Up นะ ของใครใช้ยาแก้ไอเนียน ๆ ก็ Up ลุยโลด

วันนี้ Windows 7 มี Patch ให้ Up นะ ของใครใช้ยาแก้ไอเนียน ๆ ก็ Up ลุยโลด

มาบอกข้าวกันเท่านี้แระ ปายแระ

มันเป็นอะไรที่เกรียนมาก

มาให้อับ WLM2011 -0-

Comment

ของผมก็ได้อัพงงเหมือนกันอยู่ๆมีให้อัพแต่ก็ดี ^ ^

Comment

Service Pack 1 v.721 มีให้อัพอันเดียวเอง อิอิ

Comment

ผมเปิดให้ auto check update ทุกวันอยุ่แล้วครับ ถ้าวันไหนมีให้ update มันก็จะแจ้งเตือน
          แล้วก็ค่อยเข้าไปเลือกโหลด หรือเอาคัวที่ไม่ต้องการออกไป

Originally posted by X1950Pro View Post
          มันเป็นอะไรที่เกรียนมาก
          มาให้อับ WLM2011 -0-
          ถ้าลง MSN หรือใช้ mouse MS มันจะขึ้นมาครับ (ของ AMD Nvidia ยังมีเลย) จะให้โหลดตัวใหม่ แต่ถ้าไม่ต้องการก็กด hide update แล้วมันก็จะไม่ขึ้นมาแกะกะอีกต่อไป

Comment

ผมเปิด auto update ตลอดครับ

อัพไปแล้ว

Comment

หุๆเหอๆ ผมยังไช้ xp sp2 v2002 อยู่เลย

ฝืนเล่น 7 มาเกือบ 4 เดือน ไม่ใหว -*- รู้สึกไม่คล่องตัวเท่า xp

ว่าแต่ใครยังไช้ xp มั่งหนิ ?

Comment

ใช้ XP เหมือนกันที่หอ
                พอดีสเปคแรงน้อย

ที่บ้านใช้ 7

จังหวะนี้ ผมว่าเสถียรพอกัน
                7ใช้งานบางส่วนง่ายกว่านิดนึง

Comment

ไม่เคยอัพอะไรกับเค้าเลย เพราะไม่เคยมีปัญหา

ถ้าแฮคเกอร์มาเจาะเครื่องผมนี่สบายๆเลย

Comment

ใจจ้า

Comment

ขอบคุณ ที่อับเดทข่าวสาร ครับ

ยาแก้ไอ จะตามทันไหม น้อออ

Comment

Working...
                      X