Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบที่ซื้อ router wireless netgear มือ 1 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบที่ซื้อ router wireless netgear มือ 1 ครับ

พอดีว่าอยากได้ของยี่ห้อนี้ครับแต่ไม่ทราบว่าซื้อที่ไหนครับและไม่ทราบว่ารุ่นนี้ model ไหนที่ใช้งานได้ดีครับรบกวน เพื่อนๆๆพี่ๆๆในบอร์ดด้วยครับขอบคุณครับ
    Last edited by somkiat88; 15 Dec 2010, 22:11:57.

ที่ พันทิพย์ และ ที่ ฟอร์จูน ครับ

ที่บ้านใช้ รุ่น DG834G V4 ใช้คู่กับ Windows 7 ก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ แต่ผมซื้อจากในงาน commart เมื่อ 2 ปีที่แล้ว ตอนนี้คงมีรุ่นใหม่ออกมาแล้วครับ

Comment

ขอบคุณมากครับจะลองไปดูครับ

Comment

ร้าน hwh เป็นตัวแทนออยุ่ครับ

Comment

ขอบคุณมากๆๆครับ

Comment

Working...
          X