Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทพทุกท่านคับช่วยจัดสเปคคอมให้ผมหน่อยคับ งบไม่เกิน 45,000 นะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เทพทุกท่านคับช่วยจัดสเปคคอมให้ผมหน่อยคับ งบไม่เกิน 45,000 นะคับ

ไม่รวมจอนะครับ ขอ i5 นะคับ psu 700 w ไม่อยากให้มันกินไฟเยอะและเคสเปล่าไม่เกิน 2500 บาท
    ที่กล่าวมาในงบนะคับ ผมอยากให้มันเล่นได้ทุกเกมส์ในโลก....ขำ 55 พอดีจะเข้าไปซื้อที่ Zeer รังสิตอะคับ
    แต่ถ้างบเหลือก้อดีนะคับไม่เหลือก้อไม่เป็นรัยคับ

ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำนะคับ
    Last edited by boatchow31; 16 Dec 2010, 03:27:39.
Working...
X