Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องการเครม hdd คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องการเครม hdd คับ

ประกันของ synex เราสามารถไปเครมของ แล้วได้ของใหม่มาเลย

หรือว่าต้องรอเป็นอาทิตย์ครับ พอดีอยากได้ hdd ลูกใหม่น่ะคับ

แล้วศูนย์เครม synex ที่พันทิพย์อยู่ตรงไหนคับ ขอบคุณครับ

ชั้น 2 หรือ 3 เนี้ยแหละครับด้านหลังสุดเลยครับบบบ

Comment

รอประมาณ1/2ชม.ก็น่าจะได้ของแล้วคับ

Comment

โอเช ขอบคุณมากคับ

Comment

ส่วนใหญ่ hdd จะเคลมแปบเดียวน่ะ
          เพราะ รุ่นมันน้อย ของสำรองเลยเยอะ

Comment

อยู่ชั้น M ฝั่งขวาสุด ฝั่งเดียวกับ ร้าน SE-ED อะครับ เดิน เข้าซอย ตรง DATA IT ชั้น M เข้าไปเลยครับ

Comment

Working...
            X