Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอระบายเกี่ยวกะร้าน ที่พันทิพย์หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เรื่องอัพเดทประกันนี่ ถ้าเครื่องเคลมยังไงก็ต้องให้ร้านเป็นคนดำเนินการเรื่องเปลี่ยนซีเรียลประกันให้เพราะมันจะผูกกับทางร้านอยู่แล้ว

แต่ถ้าไม่ได้เรื่องอีกอาจจะต้องให้ทาง lenovo จี้ให้เพิ่มเติมนะครับ น่าจะช่วยได้อีกต่อหนึ่ง ^^

Comment

Originally posted by Zyxzenze View Post
      อันนี้เป็นเคสปัญหานะครับ แต่ไม่แน่ใจว่าของคุณใช่ 4741 หรือเปล่า ถ้าใช่ เหมือนจะมีรวมตัวกันอยู่วันก่อนเรื่องลงทะเบียนประกัน
      ของผม 4820TG คับ เซ็งเลย ไปโพสถามในเว็ป ก็ไม่มีการตอบกลับ

เซ็งมากคับ กับ บริการหลังการขาย

Comment

Working...
      X