Announcement

Collapse
No announcement yet.

หา board ของ ACER aspire 4520

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หา board ของ ACER aspire 4520

คาดว่า board จะเสียครับ

อาการ เปิดไม่ติด แต่เห็นว่าไฟเข้าอยู่ครัผม

ยังไงถ้าใครพอจะมี board มือสองก็ได้ครับ ติดต่อมาหน่อย

toeshi_amp@hotmail.com, Harry_1212@hotmail.com

ทำไมไม่ซ่อมอ่ะครับรุ่นนี้ซ่อมอยู่ไม่เกิน 2500 รอรับได้เลย

Comment

ไปร้านแล้วครับ ร้านบอก 7 พันเลย หาบอร์ดใส่เองดีกว่า

Comment

ที่ใหนครับ 2500 แนะนำที

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...กูรู

Comment

ผมหากร์ดจออยุ่ครับ ท่านใดรุ้เเหล่งเเนะนำที

Comment

Originally posted by khengthai View Post
              ผมหากร์ดจออยุ่ครับ ท่านใดรุ้เเหล่งเเนะนำที
              ตามท่านบนเลยคับ

ผมก็หาชื้อเหมือนกานหาไม่ได้เลย

Comment

Working...
              X