overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 158 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 3154
    OverclockZone Member wic's Avatar

Default Sony Walkman X Series ตัวท๊อปสุดของ Sony Walkman สุดยอดของเสียงเพลง

ปิดกระทู้แล้วครับ-!@#$%

สินค้านำไปขายรวมอยู่ในกระทู้นี้ครับ
    http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/945715-

พบกับสุดยอดเครื่องเล่น mp3 และเต็มอิ่มกับพลังเสียงของ Sony Walkman X Series

Sony X Series เป็นเครื่องเล่น mp3 ที่ทาง Sony ผลิตออกมาในโอกาสครบรอบ 30 ปีของ Sony ปัจจุบันเลิกการผลิตรุ่นนี้ไปแล้ว แต่ก็ยังเป็นที่ต้องการของนักเล่น mp3 ทั่วโลกอยู่ และเริ่มจะหายากขึ้นเรื่อยๆ นอกจากคุณภาพเสียงที่โดดเด่นเป็นเอกลักษณ์ไม่เหมือนใครแล้ว ตัวเครื่องเล่นก็ยังถูกออกแบบมาอย่างสวยหรู โดยใช้ส่วนประกอบของตัวเครื่องเป็นโลหะทั้งหมด ทำให้เครื่องมีความแข็งแรง ทนทาน แม้ว่าจะมีเครื่องเล่น mp3 ของ Sony รุ่นใหม่ๆ ออกมาหลายรุ่น แต่ก็ยังไม่สามารถให้คุณภาพเสียงเทียบเท่ากับ X Series ได้

ใครที่เป็นนักฟังเพลงจากเครื่องเล่นพกพา หากยังไม่เคยลองฟัง Sony X Series ที่ทุกๆ สำนักต่างยกนิ้วให้ ขอให้ไปหาโอกาสลองฟังซักครั้งในชีวิต แล้วท่านจะพบกับความประทับใจที่ไม่มีวันลืมเลย

Sony X Series ทุกรุ่นที่ผมนำเข้ามาขายนี้ เป็นเครื่องหิ้วจาก USA ซึ่งรหัสของรุ่นจะต่างจากศูนย์ไทย แต่สามารถอ่านไทยได้เหมือนกันทุกประการ

ฟังก์ชั่นครบเครื่องสุดๆ ทั้งดูหนัง ฟังเพลง วิทยุ เล่น wi-fi หน้าจอเป็นระบบ touch screen เสียงสุดยอดมากๆ ดีสุดในบรรดา Sony Walkman ครับ

คุณสมบัติของตัวเครื่องโดยละเอียด สามารถคลิกดูได้จากที่นี่ครับ
    http://www.sony.co.th/product/nwz-x1060

วิธีการสั่งซื้อ
    1. สั่งซื้อโดยส่ง pm พร้อมแจ้งวิธีการรับของ จะนัดเจอตาม BTS - MRT หรือให้ส่ง ems ฟรีก็ได้ครับ
    2. สั่งซื้อทางโทรศัพท์ 081 498-2829
    3. สั่งซื้อทาง E-Mail : wicbbl@yahoo.com

การจัดส่งสินค้า
    1. ในกรณีโอนเงินเข้าบัญชี แล้วให้จัดส่งทางไปรษณีย์ด่วนพิเศษ (ems) นั้น ผมสามารถส่ง ems ได้ทุกวันจันทร์-ศุกร์ (ยกเว้นวันหยุดราชการ) ถ้าโอนเงินวันนี้ ผมจะส่งของให้ในวันพรุ่งนี้ก่อนเที่ยงทุกวันครับ
    การจัดส่งโดย ems ผมจะแจ้ง tracking no. ให้ทราบทุกครั้งทาง pm, e-mail หรือ SMS ครับ

2. ในกรณีนัดเจอ สามารถนัดเจอผมได้ตาม BTS - MRT ทุกสถานี ตั้งแต่วันจันทร์-ศุกร์ (ยกเว้นวันหยุดราชการ) เฉพาะเวลา 12.00-13.00 น. โดยนัดล่วงหน้าก่อน 1 วันครับ

ถ้านัดนอกเขตของ BTS - MRT หรือจะนัดในวันหยุด ต้องโทรคุยกันก่อนครับ เผื่ออยู่ในเส้นการเดินทางของผมก็สามารถไปส่งให้ได้ครับ

สินค้าทุกชิ้นส่ง ems ฟรีครับ
    โทร. 081 498-2829

--------------------------------------------------------------------

ขาย Sony NWZ-X1061 32GB NEW IN BOX

กล่องนี้เป็นของใหม่ ยังไม่ได้ใช้นะครับ ซื้อมาเก็บสะสม และติดแผ่นกันรอยไว้ตั้งแต่ตอนแกะกล่องเพื่อทดสอบว่าเครื่องเปิดติด จากนั้นก็เก็บเข้ากล่องไม่เคยหยิบมาใช้เลย ทุกๆ 2 เดือนจะนำเครื่องออกมาชาร์จแบตจนเต็ม ไม่เคยปล่อยให้แบตหมดคาเครื่องครับ

ของใหม่มือหนึ่งแบบนี้ หาที่ไหนอีกไม่ได้แล้วแน่นอนครับ รุ่นนี้เป็นที่ต้องการของนักเล่น mp3 ทั่วโลกเลยทีเดียว ถึงแม้ปัจจุบันจะมีเครื่องรุ่นใหม่ๆ ออกมา แต่นักเล่นหลายคนก็ยังชอบเสียงของ X Series อยู่ครับ

ความจุ 32GB นี้ ศูนย์ไทยเคยขายอยู่ที่ 15,990 บาท

ขายราคา 13,900 บาท

----------------------------------------------------------------------------------

ขาย Sony NWZ-X1051 16GB NEW IN BOX ของหมดครับ

เป็นของใหม่มือหนึ่งยังไม่ได้ใช้งาน แกะลองเทสต์แค่ครั้งเดียว แล้วเก็บใส่กล่องเหมือนเดิมครับ

ขายราคา 9,500 บาท

--------------------------------------------------------------------------------

ขาย Sony NWZ-X1061 32GB

เป็นของมือสอง สภาพสวยงาม มีรอยขีดข่วนเพียงเล็กน้อย ปุ่มกดต่างใช้งานได้ปกติดีหมดทุกอย่าง

อุปกรณ์มี
    1. ตัวเครื่อง
    2. หูฟัง + จุกยาง 1 คู่
    3. สาย USB
    4. สาย Audio Input
    5. คู่มือ + แผ่น CD

ขายราคา 8,900 บาท

กล่องกระดาษมีสก็อตเทปติดเลอะเทอะไปหน่อย

-----------------------------------------------------------------------

ขาย Sony NWZ-X1051 16GB

เป็นของมือสอง สภาพมีรอยขีดข่วนตามการใช้งาน ปุ่มกดต่างๆ และแบตยังดีอยู่ครับ

อุปกรณ์มีตัวเครื่อง และสาย USB

ขายราคา 6,500 บาท

-----------------------------------------------------------------------------

มีของพร้อมส่ง ส่งจริง ส่งด่วน ส่งเร็วทุกวันทั่วประเทศ โอนวันนี้ พรุ่งนี้เช้าส่งให้ทันที (ยกเว้นตรงกับวันหยุดราชการ)

ประวัติการส่งสินค้าตลอด 4 ปีที่ขายมาครับ

----------------------------------------------------------------

คลิกเพื่อดูสินค้าอื่นๆ ที่มีขายใน OCZ
    -Sansa Clip Zip รุ่นใหม่กว่า สวยหรู คุ้มค่าสมราคา โชว์ปกอัลบั้มได้ เพิ่มเมมได้ตามใจ และอื่นๆ อีกมากมาย
    -Sansa Clip Plus เครื่องเล่น MP3 ยอดเยี่ยมติดอันดับ 1 ใน 5 เพิ่มเมมได้จุใจ
    -หูฟังแบรนด์ดัง UE, Monster, Klipsch, AKG, Sennheiser ของแท้จาก USA
    -เครื่องเล่น mp3 มือสอง แบรนด์ดัง Ipod, Iriver, Sony, Cowon
    -หูฟัง Full Size และแอมป์หูฟังแบรนด์ดังมากมาย Denon, Sennheiser, AKG, Grado, Shure ฯลฯ
    -Sony X Series ที่สุดของพลังแห่งเสียงเพลง
    -Sony Walkman Z Series, F Series, A Series, S Series และ E Series หลากหลายรุ่น ราคาถูกกว่าศูนย์แน่นอน
    -ลำโพงหลากหลายแบรนด์ดัง Bose, Bowers & Wilkins และอื่นๆ หลายรุ่นมากมาย
    -Roland, Tascam เครื่องบันทึกเสียง และเล่น MP3/Wave 24bit เสียงดีมากๆ
    -กระเป๋าหนังของ Haley Davidson และกระเป๋า Lowepro สำหรับใส่เครื่องเล่น mp3 และกล้องถ่ายรูป มากมายหลายรุ่น

----------------------------------------------------------------
    Last edited by wic; 14 Apr 2014 at 20:41:23.
    OverclockZone Member slate's Avatar
    God of Future !!

อยากด้ายยยย.....
    OverclockZone Member wic's Avatar

Accessories ต่างๆ ของ Sony X Series ทั้งหมดเป็นของใหม่ ยังไม่ได้ใช้งาน

ขาย Adapter ชาร์จไฟบ้าน

ใช้ได้กับเครื่องเล่น Sony ทุกรุ่นที่ช่องเสียบสาย USB เป็นแบบแบน

ขายราคา 350 บาท ส่งลงทะเบียนฟรี

-------------------------------------------------

ขายที่ชาร์จไฟในรถยนต์

ใช้ได้กับเครื่องเล่น Sony ทุกรุ่นที่ช่องเสียบสาย USB เป็นแบบแบน ใช้เสียบชาร์จไฟกับช่องจุดบุหรี่ในรถยนต์

ขายราคา 280 บาท ส่งลงทะเบียนฟรี

-------------------------------------------------

ขายซองหนัง + ห่วงคล้อง ของหมดครับ

ซองหนังสีดำ ใช้ได้กับ Sony X Series ทุกรุ่น มีห่วงคล้องหูกางเกงให้ด้วยครับ
    ซองหนังจะเจาะช่องต่างๆ ไว้ให้สามารถใช้งานได้โดยไม่ต้องเอาตัวเครื่องออกมานอกซอง

ขายราคาชุดละ 495 บาท
    ส่งลงทะเบียนฟรี

----------------------------------------------------------------------------------------

ขายชุดซิลิโคนเคส และกรอบพลาสติก + แผ่นกันรอย

ใช้ได้กับ Sony X Series ทุกรุ่น

- ซิลิโคนเคส (มีสีดำ และสีขาวให้เลือก) + แผ่นกันรอย ราคาชุดละ 400 บาท
    - กรอบพลาสติกใส + แผ่นกันรอย ราคาชุดละ 450 บาท ของหมดครับ

ส่งลงทะเบียนฟรี

Last edited by wic; 11 May 2013 at 15:31:07.
    e20zei's Avatar

สุดยอด.......

ลดอีกไหมครับเนี้ย....

Quote Originally Posted by e20zei View Post
    สุดยอด.......

ลดอีกไหมครับเนี้ย....
    ขอบคุณครับ

up
    OverclockZone Member understom's Avatar

มีเครื่องเดียวหรอครับ
    OverclockZone Member JROCK's Avatar

X series เสียงสุดยอดครับ ^^ หายากมาก ๆ แล้ว ท่านไหนอยากลองสัมผัส "ของจริง" จัดตัวนี้ไปไม่ผิดหวังครับ ^^
    OverclockZone Member JoeL_ZackY's Avatar
    Somewhere I Belong

ของแรง ออกไวแน่นอน อิอิ
    OverclockZone Member zee2's Avatar

up ja

Quote Originally Posted by understom View Post
    มีเครื่องเดียวหรอครับ
    ตอนนี้นำเข้ามาเพียงเครื่องเดียวชิมลางก่อนครับ

Quote Originally Posted by JROCK View Post
    X series เสียงสุดยอดครับ ^^ หายากมาก ๆ แล้ว ท่านไหนอยากลองสัมผัส "ของจริง" จัดตัวนี้ไปไม่ผิดหวังครับ ^^
    ขอบคุณครับ X Series จัดว่าเป็นที่สุดของการฟังเพลงเลยครับ
    ศูนย์ไทยเคยขายอยู่หมื่นกว่าบาท ตอนนี้ไม่มีของแล้วด้วยครับ หาค่อนข้างยากแล้วกับของใหม่แบบนี้

Quote Originally Posted by JoeL_ZackY View Post
    ของแรง ออกไวแน่นอน อิอิ
    Quote Originally Posted by zee2 View Post
    up ja
    ขอบคุณทุกท่านมากครับ
    Last edited by wic; 27 Dec 2012 at 20:53:03.
    OverclockZone Member tears's Avatar

อีกหน่อยคงเป็นของ rare เห็นว่า sony เลิกผลิตแล้ว...

up

Quote Originally Posted by tears View Post
    อีกหน่อยคงเป็นของ rare เห็นว่า sony เลิกผลิตแล้ว...
    ใช่แล้วครับ ที่ศูนย์ไทยก็ไม่มีเหลือแม้แต่เครื่องเดียวครับ
    OverclockZone Member toncomeback's Avatar

เคยฟังเสียงแล้วอยากจะบอกว่าพระเจ้าช่วยกล้วยทอดมากครับ เสียงดีมากๆ
    OverclockZone Member SnooPkYDoG's Avatar

มันเทพสุดๆแล้วเครื่องนี้เอาไป + กับ UE 10 ไม่อยากคิดเลยว่ามันจะยอดแค่ไหน เหอๆ
    OverclockZone Member

คุณ wic สนใจนะครับ PM ไปหา เช็คด้วยครับ

Quote Originally Posted by toncomeback View Post
    เคยฟังเสียงแล้วอยากจะบอกว่าพระเจ้าช่วยกล้วยทอดมากครับ เสียงดีมากๆ
    ผมไปได้ตัว X1061 32GB มาฟังจนติดใจ ก็เลยไปหาซื้อเพื่อนำเข้ามาขายเลยครับ ของเค้าดีจริงๆ

Quote Originally Posted by SnooPkYDoG View Post
    มันเทพสุดๆแล้วเครื่องนี้เอาไป + กับ UE 10 ไม่อยากคิดเลยว่ามันจะยอดแค่ไหน เหอๆ
    ไม่อยากบอกว่าผมฟังจับคู่กับ UE TF10 อยู่ รายละเอียดเสียงระยิบระยับเลยครับ กำลังขับดีอีกต่างหาก

Quote Originally Posted by earthlin View Post
    คุณ wic สนใจนะครับ PM ไปหา เช็คด้วยครับ
    ตอบ pm แล้วครับ

up
    OverclockZone Member catjaja's Avatar

เทียบกับเจ้าzune เป็นไงบ้างครับ

เฮ้อ ถ้าแดงนี่ไม่คิดแล้ว
Page 1 of 158 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks