Announcement

Collapse
No announcement yet.

5870 ใช้การ์ดตัวไหนทำ PhysXดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5870 ใช้การ์ดตัวไหนทำ PhysXดีครับ

PSU แค่ 650watt เองครับ 5870+ i7@ 3.8

ถ้าไม่เปลี่ยน PSU สามารถใช้การ์ดตัวไหนมาทำ physX ดีครับ

ถ้า GTS250 ไฟจะเอาอยู่เปล่าหว่า ขอบคุณครับ

GT240 ลูกเดียว

Comment

9600GSO ถูกที่สุด

Comment

430 ครับ... เล็ก จิ๋ว ประหยัดเนื้อที่

Comment

ขอบคุณครับทุกท่าน

แนะนำกันมาได้เรื่อยๆเลยนะครับ

งบไม่เกี่ยง(เพราะตัวแพง psu คงเอาไม่อยู่ 555) ขอให้ไฟพอก็แล้วกัน อิอิ

Comment

ผมใช้ HD 5870 การ์ดจอที่เอามาลองทำ PhysX เป็นของ 9600 GT 1 G. 256 BIT ครับ
            ...............................................................................................................

Supply เป็นของ thermaltake toughpower 750w.
            ......................................................................

ลองเซ็ททำแล้ว ตัว PhysX ไม่ติดครับ แฮะๆๆ... ตอนนี้ยังงงๆครับผม จนปัญญาแล้ว แฮะๆๆ
            ..............................................................................................................

Comment

GT240
              9600GT
              9800GT No Green

Comment

Originally posted by vibe View Post
                GT240
                9600GT
                9800GT No Green
                ถ้าเป็น GT240 จะเปิดเกม Batman หรือ Mafia ได้ระดับไหนอ่ะครับ

พอดีไม่อยากได้ซีรี่ย์ที่เก่ามากเท่าไหร่

Comment

5870 + GT220
                  http://translate.google.com/translat...istory_state0=

แต่แนะนำ GT240

Comment

GT 240 ผมว่าโอเครนะ

http://translate.google.com/translat...%23post2472931 >> ภาษาไทยดีก่า 55+ เร่งความเร็วทางกายภาพ =.=

แปลเนียนดีนะ อ่านคอมเม้นแล้วเหมือนคนไทยเลย
                    Last edited by nitan; 18 Dec 2010, 11:43:08.

Comment

240 ตามท่านบนๆเลยครับ

Comment

ส่วนใหญ่จะแนะนำ 240 งี้หมายความว่า 250 ไฟไม่น่าจะพอใช่ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ ^_^

Comment

ของผมตามลายเซ็นครับ GT220

Comment

ของใช้ psu แค่ 550w เองครับ

Comment

Originally posted by cediara View Post

ของใช้ psu แค่ 550w เองครับ
                              น่าสนมากมาย

ถ้าว่างๆช่วยเราความรู้สึก จากประสบการณ์หน่อยนะครับว่าพอใจมากน้อยแค่ไหน แล้วใช่เล่นเกมอะไรบ้าง

อิอิ ไม่ว่างก็ไม่เป็นไรนะคร้าบ

Comment

Working...
                              X