Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ 6870 CF แล้วต่อออก3จอ ไม่ออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ 6870 CF แล้วต่อออก3จอ ไม่ออก

ถามหน่อยครับ 6870 CF แล้วต่อออก3จอ ไม่ออก

การ์ดแรกต่อออกครับ

อีกการ์ดต่อไรไม่ได้เลย ไม่แสดงผลเลยครับ ทำไงดี จะต่อ3 จอ
    แบบนี้ครับ
    การ์ด1 1 จอ

การ์ด2 2จอ

ตอนนี้ออกแค่การ์ดหลัก hdmi 1 port

ส่วนการ์ดรอง ไม่ออกครับ ออกจออ่ะ
    ต่อแบบ สายdvi 2 port ครับ

Comment

ดันให้ครับ

Comment

จากที่ไปอ่านเว็บนอกมา ต้องต่อจอ ออกจาก การ์ด ใบแรกเท่านั้นครับ
        ถ้าจะใช้eyefinity จอต้องออกจากการ์ดใบเดียวกัน เท่านั้น

ส่วนจอที่สาม ต้องแปลง mini DP -> DVI แบบ active dual link มีไฟเลี้ยง ราคาแพงโขเอาการ -*-

mini DP -> vga ราคาถูกหน่อย 750 แต่ชอบดับอ่ะครับ เศร้าใจจัง mini DP -> DVI แบบ active dual link มีขายที่ไหนมั่งครับเนี่ย >.<

Comment

ได้ยังครับ

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...E0%B8%9A/page4

Comment

Working...
            X