Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง hd6870 กับ 6950 อยากถามความเห็นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง hd6870 กับ 6950 อยากถามความเห็นครับ

คิดว่าตัวไหนน่าเล่น และคุ้มค่ากว่ากัน พอดีโบนัสออก แฮะๆๆ
    หรือภายในงบ 1 หมื่นบาท ตัวไหนน่าคบหาบ้างครับ
    ปล.เล่นเกม 40 ดูหนัง 40 อื่นๆ 20

6950

Comment

6950 9500- น่าสน

Comment

Originally posted by nitan View Post
        6950 9500- น่าสน
        +1 น่าสนจิงๆครับ

Comment

6870 ครับ ส่วน 6950 ไม่จำเป็น ยกเว้นคุณจะเล่น 3 จอ

Comment

6950 ไหนๆก็จะซื้อแล้ว

ลองมองภาพเป็น 5770[6870] กับ 5850[6950] สิคุณจะเลือกง่ายขึ้น

Comment

6950 ครับเพราะแพงกว่าเล็กน้อยแต่ประสิทธิภาพ + กายภาพหลายๆอย่างได้กลับมาเยอะกว่าเยอะเลย

Comment

แพงกว่าสองพัน ไม่เล็กน้อยล่ะครับ

Comment

6950 ครับ ไม่ต้องคิดเลย ใหม่ กว่า สด กว่า

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    แพงกว่าสองพัน ไม่เล็กน้อยล่ะครับ
                    เอาน่า ค่าแรม

Comment

แต่เป็นผมๆรอตัวAsusมาก่อน อิอิ

Comment

โบนัสออก รีบใช้เงินเลยครับ 6950 จัดไป
                        ถ้าโบนัสออกไม่รีบใช้ให้หมด เด๋วโบนัสรอบใหม่มาช้านะ อิอิ

เป็นคติ ส่วนตัว ฮาๆ

Comment

6870เกินพอแล้วครับ มันขึ้นอยู่กับคุณจะเอาเงินลงทุนกับหน้าจอ หรือเอาไปลงกับครอบครัว

Comment

Originally posted by Yokboa View Post
                            โบนัสออก รีบใช้เงินเลยครับ 6950 จัดไป
                            ถ้าโบนัสออกไม่รีบใช้ให้หมด เด๋วโบนัสรอบใหม่มาช้านะ อิอิ

เป็นคติ ส่วนตัว ฮาๆ
                            รีบๆ ซื้อตอนเงินออก ไม่งั้นมันจะค่อยๆ หมดทีละร้อยสองร้อย จนกลายเป็นพัน
                            แล้วตอนนั้นก็จะซื้ออะไรไมได้อีก สรุปเดือนนั้น ก็ไม่มีอะไรติดมือเลย

Comment

Originally posted by kadeep View Post
                              รีบๆ ซื้อตอนเงินออก ไม่งั้นมันจะค่อยๆ หมดทีละร้อยสองร้อย จนกลายเป็นพัน
                              แล้วตอนนั้นก็จะซื้ออะไรไมได้อีก สรุปเดือนนั้น ก็ไม่มีอะไรติดมือเลย
                              อย่างน้อยมี มาม่า ติดมือครับ

Comment

Working...
                              X