Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GTS 320 เเต่ละคนได้3Dmarkกันเท่าไหร่ฮับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800GTS 320 เเต่ละคนได้3Dmarkกันเท่าไหร่ฮับ

เอามาโชกันหน่อยฮับ
    เเละถ้าสดวกช่วยเอาภาพที่ลากเเล้วของrivatuneไห้ดูหน่อยดิฮับ
    ของผมมันลากได้นิดเดวก็ค้างเเล้ว

Spec :E6750,DFI Blood-Iron,D9GMH,Galaxy 8800GTS 320MB

Comment

Originally posted by move.NiRVaNa View Post
      เอามาโชกันหน่อยฮับ
      เเละถ้าสดวกช่วยเอาภาพที่ลากเเล้วของrivatuneไห้ดูหน่อยดิฮับ
      ของผมมันลากได้นิดเดวก็ค้างเเล้ว
      ที่ว่านิดเดียว เนี่ยแค่ไหนงับเอามาโชว์เร็วๆ อยากเห็นจัง หลอกอะปล่าว

Comment

นี่ฮับมันเบาๆไงไม่รุอะ
        พี่ๆคนไหนมีวิทีลากช่วยมาเเนะนำด้วยฮับ
        ไม่ได้จะมาอวดนะ

Geil2ghz
        e6550
        geforce8800GTS XFX
        asus P5KR
        Attached Files

Comment

ขุดๆหน่อยฮับ

Comment

แรงๆกันทั้งเลยครับ
            ผมลากขี้แตก ยังได้แค่ 42XX/47XX เองครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
              แรงๆกันทั้งเลยครับ
              ผมลากขี้แตก ยังได้แค่ 42XX/47XX เองครับ

ทำไมเป็นเช่นนั้นหละครับ

โมเป็น Quadro เหรอครับ
              GLORIOUS PC MASTER RACE
              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                ทำไมเป็นเช่นนั้นหละครับ

โมเป็น Quadro เหรอครับ

ไม่ทราบมันกันครับ 06 แยกคะแนน CPU แล้ว แต่ผมว่ามันก็ต้องมีเอื้อกันอยู่บ้างล่ะครับ ผมใช้ 939 ส่วนใหญ่ก็เห็น 10000 อัพทั้งนั้นครับ (OC CPU ด้วยนะครับ)

Comment

Originally posted by move.NiRVaNa View Post
                  นี่ฮับมันเบาๆไงไม่รุอะ
                  พี่ๆคนไหนมีวิทีลากช่วยมาเเนะนำด้วยฮับ
                  ไม่ได้จะมาอวดนะ

Geil2ghz
                  e6550
                  geforce8800GTS XFX
                  asus P5KR
                  3D 06 เค้าเทสกันที 1280*1024 นะครับ อิอิ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                    3D 06 เค้าเทสกันที 1280*1024 นะครับ อิอิ
                    เอ่อใช้แหะ ลืมดูเหมือนกันครับ ท่าน move.NiRVaNa ลองเทสที่ 1280*1024 ดูครับ

Comment

ลดความละเอียดปั่นคะแนนกันมันมือ อิอิ

Comment

เคฮับเด๋วลองเทสไหม่ฮับ
                        สักครู่

Comment

เเค่นี้เอง........เครียด
                          Attached Files

Comment

มันเบ่าไปปะฮับไม่ถึงหมื่นเนี่ย= =

Comment

Core/Mem/Shader เท่าไรครับ

ดูท่าทาง Core ประมาณ 700

Comment

Working...
                              X