Announcement

Collapse
No announcement yet.

รกนิดนึง XFX ATI Radeon HD 4670 เล่น The Sims 3 ได้ปล่าวอ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รกนิดนึง XFX ATI Radeon HD 4670 เล่น The Sims 3 ได้ปล่าวอ่า

ตามหัวข้อเลย ขอบคุณมาก

ได้ แต่ไม่แน่ใจว่าจะปรับได้มากแค่ไหน

Comment

คิดว่าไหวนะ 9500gt ยังไหวเลย ทั้งนี้ CPU และ ram ก็มีส่วนเหมือนกันนะ..

Comment

cpu dual core @ 2.72 แรม 2GB ครับ

Comment

น่าจะไหวนะ เกมส์นี้กิน CPU เยอะ

Comment

ใครผ่านมาขอถามอีกหน่อยครับ 4670 ใน JIB เขาลงราคาถูกใช่ไหม 1490 ง่ะ แล้วเวลาซื้อการ์ดจอเขาจะแถม DVI to D-SUB มาให้ด้วยปะ หรือต้องซื้อเองครับ

Comment

Originally posted by evilpascat View Post
              ใครผ่านมาขอถามอีกหน่อยครับ 4670 ใน JIB เขาลงราคาถูกใช่ไหม 1490 ง่ะ แล้วเวลาซื้อการ์ดจอเขาจะแถม DVI to D-SUB มาให้ด้วยปะ หรือต้องซื้อเองครับ
              ราคาถูกแล้วยครับ
              มันมีพอร์ต dvi + d-sub + hdmi ครับ

Comment

ขอบคุณครับ ที่มาตอบกัน ประมาณวันอังคารอาจจะไปซื้อครับ

Comment

น้องผมใช้อยู่ครับ ลื่นปรื๊ดๆ

Comment

8500GT ปรับธรรมดายังเล่นได้เลย นี่ HD4670 ผมว่าปรับสุดได้เกือบหมด

Comment

555 ผมใช้ 8500gt เคย oc cpu ไป 2.72 กับ g41m-combo มันอืดสุดๆเลยอ่าครับ ว่าจะเปลี่ยนไปใช้ 4670 นี่แหละ เห็นมันถูกดี

Comment

ปรับสุดลื้น ครับ 5470 ใน NB ผมยังไหวเลย

Comment

555 ขอบคุณทุกท่านที่มาตอบครับ รอเปลี่ยนทีเดียว อิอิ ขั้นแรกเปลี่ยนการ์ดจอก่อน ค่อยเปลี่ยนบอร์ดกับแรม

Comment

ผมพึ่ง สอยมา
                            xfx hd 4670 by JIB
                            มีตัวการ์ด กับ แผ่นไดรเวอร์
                            ม่ายมีอะไรแถม แค่นี้ก็เทพละ ถ้าแถมสาย hdmi มาด้วยนี่โคตรเทพอ่า

Comment

สบม.

Comment

Working...
                              X