Announcement

Collapse
No announcement yet.

Partition Magic 8.0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Partition Magic 8.0

HDD ตัวเก่าเดี้ยง กำลังส่งเคลม ไม่รู้ว่าอีกนานแค่ไหนกว่าจะได้ เลยตัดสินใจซื้อลูกใหม่มา ขนาด 80GB แล้วจะแบ่งไดร์เป็น C กับ D อย่างละครึ่ง จึงได้โหลดโปรแกรมข้างต้นมาใช้งาน แต่ไม่สามารถแบ่งได้เนื่องจาก ไม่มีเซรุ่ม ท่านใดมีขอด่วนนะคะ ขอบคุณค่ะ

ดันๆ รอท่านที่มี

Comment

PM800ENSP1-เลขหนึ่งหกตัว31

v8.0.1242 ไม่รู้จะู้ได้หรือเปล่านะ..
      Last edited by hornetpc719; 27 Oct 2007, 21:14:30.

Comment

ตัวที่โหลดมาแล้ว เก็บไว้ก่อนเลยครับ ... เอาตัวนี้ไปใช้ดีกว่าครับ มี คีย์ ครบครัน ใช้งานได้ไม่มีปัญหาครับ (ถ้าไม่เจอไฟดับกลางคันเหมือนผม)

Partition Magic Pro 8.0 with คีย์

Credit: Yunies
        Last edited by mercadix; 27 Oct 2007, 21:28:59.

sigpic

Comment

ต้้องรื้อDVDอ่ะคับ ไว้วันจันทร์หรืออังคารได้ไหมค้าบบ

Comment

Originally posted by mercadix View Post
            ตัวที่โหลดมาแล้ว เก็บไว้ก่อนเลยครับ ... เอาตัวนี้ไปใช้ดีกว่าครับ มี คีย์ ครบครัน ใช้งานได้ไม่มีปัญหาครับ (ถ้าไม่เจอไฟดับกลางคันเหมือนผม)

Partition Magic 8.0 with คีย์
            ขอบคุญครับ ใช้แต่ใน DOS นะ หิหิหิ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              ขอบคุญครับ ใช้แต่ใน DOS นะ หิหิหิ
              เหมือนกัน 55

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านนะคะ โหลดจากเวปบิตได้แล้ว คือตัวที่ใช้ตอนแรกมันเป็นแค่ตัวทดลอง เลยลองหาหลายๆเวปค่ะ ขอบคุณค่ะ

Comment

thank........................................

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                    X