Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปเจอของถูกมาครับ เพื่อท่านใดสนใจ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปเจอของถูกมาครับ เพื่อท่านใดสนใจ

เข้าไปห้องขายของแล้วเจอรายการ ลด 10% เครื่อง PS3 ศูนย์ไทย ราคาถูกดีครับ

และมี Xbox360slim อีกด้วย ลดกันเยอะจริงๆ

ท่านใดสนใจแวะไปได้ตามนี้ล่ะครับ http://www.gaming-oasis.com/

ไว้ใจได้ ป่าว ครับ ร้าน นี้

Comment

อืม... ร้านนี้เคยไปซื้อ NDS Slim รู้สึกจะอยู่ MBK ชั้นโรงหนัง ยังคิดอยู่ว่าพวกกันกับร้าน Panda Mafia ที่โฆษณาใน Gamemag หรือเปล่า เพราะไปซื้อเคย PSP ที่ Panda พอจะซื้อ NDS เขาชงไปร้าน Oasis นี่ล่ะ แต่ก็โอเคนะ บริการดี เครื่องก็ไม่เคยเสียด้วยสิ

Comment

ผมเป็นลูกต้าร้านนีอ่ะครับ เห็นเขามีระบบผ่อนด้วย ลองดูแล้วใช้ได้จริงเลยแนะนำครับ ส่วนใหญ่เว็บ TARAD ไม่ค้อยเจอปัญหาครับ

Comment

คุ้นๆนะชื้อร้านนี้ เหมือนเคยมีประวัติ

แต่ hamoto นี้แน่นอนจิง อย่าได้ริลอง

-

อื้มมม gaming-oasis ไปสืบมาแล้ว ร้านดีครับ
          มีคนยืนยันเพียบเลย
          แต่ hamoto นี้ ยืนยันเหมือนกัน แต่ยืนยันว่า..............นะ
          Last edited by 645ci; 20 Dec 2010, 00:18:11.

Comment

ร้านนี้ มีโปรกับตลาดบ่อยอ่ะคับ พอดีมีเพื่อน FW เมล์มาให้ ถ้าถูกแล้วดีก็เป็นอีกทางเลือกอ่ะคับ บอกต่อๆกันครับ

Comment

Working...
            X