Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก HD2600 XT VS 8500 GT ราคาแทบไม่ต่างกันเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

8500 GT คบได้กับ 7300GT

Comment

2600XT DDR3 ใส่ซิ้ง S2 ได้ป่ะ

Comment

HD2600XTค่ะ กำลังจะไปสร้อยมาเหมือนกันสินเดือนนี้ไปด้วยมะค่ะเราจะไปซื้อที่พันทิพค่ะ

Comment

สอยมาแล้ว

แต่ไม่ใช่ 2600

กลายเป็น Sapphire HD2900Pro DDR3 512MB

ตอนแรกจะประกอบ 2600 ให้ลูกค้าแล้ว

คุยไปๆมาๆผมเลยแนะนำ 2900 ไป บอกไปราคาแพงมากๆ

แกว่า ซื้อทีเอาดีๆไปเลย มันเท่าไรเบิกไปเลย

เสนอมา สนองไป

กำไลเฉพาะ 2900 ได้ 4,xxx บาท

นานๆทีจะได้กินหวานๆ

Comment

แล้วจะมาบอกทำไมเนี่ยแบบข้างบน แทนที่จะพูดว่าได้ค่าเหนื่อย หรือ ลูกค้าใจดีให้ทิปค่าจัดหา อะไรประมาณนี้ ถ้าเค้ามาเห็นเข้าจะทำไงเนี่ย เฮ้อ กำไรครับ ไม่ใช่กำไล

Comment

อ่านข้อความผมแล้วยังไม่รู้อีกโง่ป่าวเนี่ย ?? ไม่รู้หรอรุ่นไหน steam มันเยอะกว่า? อย่ามาทำให้ฮาน่า

Comment

เบื่อคุณballmokotoจิงๆ ไม่รู้จักใช้ความจิงใช้แต่ทฤษฎี

เฮ้ออออออออ

Comment

Originally posted by Baby_Dragon View Post
                  สอยมาแล้ว

แต่ไม่ใช่ 2600

กลายเป็น Sapphire HD2900Pro DDR3 512MB

ตอนแรกจะประกอบ 2600 ให้ลูกค้าแล้ว

คุยไปๆมาๆผมเลยแนะนำ 2900 ไป บอกไปราคาแพงมากๆ

แกว่า ซื้อทีเอาดีๆไปเลย มันเท่าไรเบิกไปเลย

เสนอมา สนองไป

กำไลเฉพาะ 2900 ได้ 4,xxx บาท

นานๆทีจะได้กินหวานๆ

โหดจัง ปลอกคนไม่รู้4,xxx- นี่แค่การ์ดจอ แล้วรวมหมดนี่ฟันไปเท่าไหร่อ่ะ น่าสงสาร

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
                    อ่านข้อความผมแล้วยังไม่รู้อีกโง่ป่าวเนี่ย ?? ไม่รู้หรอรุ่นไหน steam มันเยอะกว่า? อย่ามาทำให้ฮาน่า
                    ผมไม่สนหรอกครับ

ประกอบคอมตามใจลูกค้า

ไม่ได้ประกอบให้คุณ ballmakoto ใช้นะครับ

็เขาอยากได้ HD2900 ผมก็จัดให้เขา

จัดมาแล้ว เขาแฮปปี้ เขาพอใจ ผมก็สบายใจ

เขาอยากได้อีกอย่าง จัดให้อีกอย่าง มันรู้สึกแย่นะครับ

Originally posted by jarzabrike View Post
                    โหดจัง ปลอกคนไม่รู้4,xxx- นี่แค่การ์ดจอ แล้วรวมหมดนี่ฟันไปเท่าไหร่อ่ะ น่าสงสาร

ประกอบคอมรวมๆทั้งหมดประมาณ 68,000

กำไลรวมจริงๆนับๆมา 5,xxx รวมค่า service ฟรี 1 ปี หาของ สั่งของ ส่งของ

แล้วบ้านเขาก็ไม่ได้อยู่ในตัวอำเภอเมือง ขับมอไซอีก 60 กม.

ยังไงผมก็ต้อง + ค่าเดินทาง ค่าเสียเวลาอยู่แล้ว

ทำการค้าขายแบบอิสระ ไม่ได้ยึดติดอยู่กับร้าน นั่งรอคอยให้ลูกค้าเข้ามาหา

ไม่ทันกินหรอก ต้องวิ่ง service ถึงที่ วิ่งหาลูกค้า ตามใจลูกค้าหน่อย

ลูกค้าของผมส่วนใหญ่เป็นคนมีฐานะ แทบทุกคนบอก ถึงจะค่อนข้างแพง เงินแค่นี้ไม่ละคายเคือง

แต่ก็ยอมสบาย ไม่ต้องยกเครื่องไปร้านไปนั่งรอเครื่อง ไม่เสร็จก็เสียเวลารอ

ทุกคนมักชอบผมตรงที่ โทรเรียกกริ๊งเดียว ไม่ึถึงครึ่งชม. ถึงบ้าน บริการเร็ว

จะมีอะไรจะวิภาควิจาร ก็ตามสบายนะครับ

Comment

เอ่อแล้วมันเกี่ยวอะไรกับผมละ Baby_Dragon งง???

Comment

เอ่อ เค้าหมายถึง 2600xt stream processor เยอะกว่า 8500Gt ป่ะครับ หรือว่าผมเข้าใจผิด

Comment

Working...
                        X