Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6750 กะ ไบออส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E6750 กะ ไบออส

คิดว่า ไบออสมีผลกับการ oc กันไหม เพราะตั้งแต่ ที่ แฟลชเป้น 0603 รู้สึกว่ามันตันกว่า ไบออสเดิมเดิมเยอะเลย

แต่ไบออสเดิมเดิมมัน จะแจ้งข้อความว่าไม่รู้จัก cpu รุ่นนี้กะแค่นั้น ทำให้ต้องกด f1 ทุกครั้งที่เปิดเครื่อง หรือ รีเครื่อง

บอรร์ดท่านรุ่นอะไรครับ

Comment

อาจจะมีผลครับ งั้นลองแฟลชรุ่นที่สูงกว่า 0603 ดูครับ เผื่อจะไปได้อีก
      ใช้เมนบอร์ด P5K ใช่ปาว นะ

Comment

ใช่เยย p5k 0603 ไบออส มีรุ่นสูงกว่านี้ออกแล้วเหรอ ถ้ามีจาได้ไปลากมา

Comment

ตามลายเซ็นผมใช้ 0503 ลากกระจายได้ 4G ด้วยพัดลม แต่ใช้งานเอา 3.6G พอ
          Last edited by bapladoc; 29 Oct 2007, 20:37:34.

Comment

น่าจะมีผลนะครับ

ผมไม่ใช่ คนใช้ของ Asus ซะด้วยซิ ไม่รู้ว่ามันจะ มีผลต่างขนาดไหน -*-

Comment

ไบออสตัวนี้มีปัญหาน่ะครับ อ่านตามเวปนอกเค้าบอกให้ใช้ 0507 ไปก่อนครับถ้าจะลากยาว

Comment

โอ้ว 0507 ได้เวลาเล่นของอีกแล้ว จัดการกันเรย

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ

Comment

Working...
                X