Announcement

Collapse
No announcement yet.

LG IPSตัวนี้ IPS236V

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LG IPSตัวนี้ IPS236V

อย่างที่บอกแหละครับ คาดว่าจะวางขายในบ้านเราเมื่อไหร่ แล้วราคาคิดว่าจะเท่าไหร่ครับ เห็นดีไซน์แล้วโดนใจจัง รุ่นนี้เลยนะครับ 23นิ้วเนี่ยะ IPS236V

O_O

Comment

สงสัยยังไม่มีใครมีข้อมูล

Comment

มีใครรู้ข่าวเรื่องจอรุ่นนี้ไม๊ครับว่าจะนำเข้ามาขายในไทย เมื่อไหร่ แล้วราคาของนอกแปลงเป็นไทยแล้วประมาณเท่าไหร่ เห็นแล้วสวยน่าสนใจ

Comment

ขายเมื่อไหร่ไม่รู้ รู้แต่ว่าราคาก่ะประกันจะดึงดูดคนได้เท่า iF23 ป่าว อิ อิ

Comment

โดนมาก มี hdmi ด้วย ถ้าไม่แพงนี่แจ่มเลยครับ

ราคาผมเห็น 22 นิ้วตกราวๆแปดพัน
            Last edited by Yoshitsune; 23 Dec 2010, 04:38:47.

Comment

แจ่มเลย

Comment

23นิ้ว 6000 นี่ยังน่าคบหน่อย นี่22นิ้ว ฟาดไป8000 จบเลยงานนี้

Comment

Working...
                X