Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมออนไลในไทย เกมไหนกินสเปคสูงๆบ้างครับ(ที่เปิดให้เล่นฟรี)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมออนไลในไทย เกมไหนกินสเปคสูงๆบ้างครับ(ที่เปิดให้เล่นฟรี)

เกมออนไลในไทย เกมไหนกินสเปคสูงๆบ้างครับ(ที่เปิดให้เล่นฟรี)

ไม่นับพวก bf bc2,l4d2,cod น่ะครับ

พอดีเดี๋ยวผมจะทดสอบออนบอร์ดให้เพื่อนซะหน่อยครับ

ไม่ได้ติดตามข่าวเกมออนไลมานานแระ

ไม่มีนะ ถ้ากินสูงสุดต้อง AION

Comment

www.rom.in.th

Comment

ในไทยหาเกมกินสเปคสูงยากนะครับ ถ้าเมืองนอกล่ะก็มีเยอะอยู่ Warface นี่ก็น่าลองเกมออนไลน์แท้ๆยังจะใช้ Cry Engine 3 อีก lol

ปล.ถ้าจะลองเครื่องแนะนำเกมออฟไลน์ดีกว่าครับ เกมออนไลน์มันกินไม่มากบ้านเราเกมก็กินสเปคพอๆกันหมดครับทั้ง MMO หรือ FPS

Comment

มีแต่แลคแล้วเกรียนก็บอกว่าแลคเพราะสเปคสูง

Comment

lineage 2 สูงสุดที่มีเปิดในไทยแล้วคับ ออนบอร์ดธรรมดาๆเดี๋ยวนี้เล่นได้เปิดสุดๆด้วย ลื่น

Comment

Working...
            X