Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ gtx570 หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ gtx570 หน่อยคับ

จะซื้อ gtx 570 ยี่ห้อไหนดีแน้นคุณภาพและประกัน

....สำหรับผม อะไรก็ได้แต่ขอประกัน Com7
    ปล. ประกันทุกเจ้ามีปัญหาตอนเครมกันหมด แตกต่างเป็นกรณีไป...เอาจากประสบการณ์ของผม เวลาจะซื้อก็จิ้มไปที่เจ้านี้ล่ะ ปัญหาน้อยสุดละ

Comment

Com7 เค้าเป็น Dis หลายเจ้ามากๆครับ เฉพาะการ์จอ ก็ ECS INNO Winfast Powercolor Shaphine สามารถเคลมข้างยี่ห้อได้เเต่ต้องเพิ่มเงินพอสมควรครับ

Comment

อะไรก็ได้ที่ไม่ใช่ประกัน ARC แค้นๆๆๆๆ อิอิ

Comment

แต่ละคน

แค้นประกันกันทั้งนั้น.....

Comment

ของผม EVGA ครับ สวย แรง เดียวเทส เสร็จก่อนนะหุหุ ว่าจะแรงแค่ไหน

Comment

Originally posted by conus009 View Post
              ของผม EVGA ครับ สวย แรง เดียวเทส เสร็จก่อนนะหุหุ ว่าจะแรงแค่ไหน
              ตัวดำลายแดงป่าวครับ อยากได้ตัวนี้เหมือนกัน

Comment

Originally posted by conus009 View Post
                รอชมนะครับ

Originally posted by Geil View Post
                ตัวดำลายแดงป่าวครับ อยากได้ตัวนี้เหมือนกัน
                5870 น้อยใจแย่เลย จะไปเล่นเขียวซะงั้น อิอิ

Comment

จะปล่อยมือ 2 กันยังครับ

Comment

ชอบ EVGA สวยดี

Comment

EVGA อีกเสียงครับ ดูจาก TK ของหมดแสดงถึงอะไร คิดดูเองนะครับ 55+ เรื่องประกันมันคือเรื่องรองครับ สำหรับผม

Comment

เลือกร้านที่คนขายน่ารัก น่ารัก

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                          เลือกร้านที่คนขายน่ารัก น่ารัก
                          อันนี้ก็มีส่วนในการตัดสินใจอยู่นะ

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
                            ....สำหรับผม อะไรก็ได้แต่ขอประกัน Com7
                            ปล. ประกันทุกเจ้ามีปัญหาตอนเครมกันหมด แตกต่างเป็นกรณีไป...เอาจากประสบการณ์ของผม เวลาจะซื้อก็จิ้มไปที่เจ้านี้ล่ะ ปัญหาน้อยสุดละ

พรุ่งนี้จะเอา GTX460 ไปเครมที่ศูนย์ใหญ่Com7 แนะนำหน่อยท่าน

Comment

Originally posted by phiphob View Post
                              5870 น้อยใจแย่เลย จะไปเล่นเขียวซะงั้น อิอิ
                              ไม่มีเงินถอยตัวไหนทั้งนั้นครับตอนนี้....

Comment

Working...
                              X