Announcement

Collapse
No announcement yet.

psu ตัวเก่า Enermax ใช้กับm/b ASRock ConRoe1333-D667 ได้ไม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• psu ตัวเก่า Enermax ใช้กับm/b ASRock ConRoe1333-D667 ได้ไม่ครับ

ผมจะซื้อ E2140 ใช้กับบอร์ด ASRock ConRoe1333-D667 แรม 2 g โดยจะใช้psu ตัวเก่ายี่ห้อ Enermax รุ่น EG365P -VE ไม่ทราบว่าจะใช้กันได้ไม่ครับและถ้าจะใช้H/D SATA II ไม่ทราบว่าต้องซื้ออะไรเพิ่มครับ ขอบคุณครับ

ได้ครับ

Comment

ได้ แล้วดีด้วย อิอิ

Comment

แล้วใช้กับ sata II ได้ไม่ครับ ของเดิมมันไม่มีสายไฟแบบใหม่

Comment

psu ตัวนี้ถ้าทำ BSEL พอจะได้ไม่ครับ ขอบคุณครับ

Comment

ได้ทุกอย่างครับ

Comment

ใช้ไม่ได้หรอกครับต้องขาย EG365P -VE ให้ผมแล้วซื้อ 460W ถึงจะใช้ได้ครับ

*ย้ำต้องขายให้ผมเท่านั้นครับ จึงจะใช้ได้ อิอิ PM มานะครับ

Comment

Originally posted by tar View Post
                ใช้ไม่ได้หรอกครับต้องขาย EG365P -VE ให้ผมแล้วซื้อ 460W ถึงจะใช้ได้ครับ

*ย้ำต้องขายให้ผมเท่านั้นครับ จึงจะใช้ได้ อิอิ PM มานะครับ

Comment

ขอบคุณมากๆ ครับ

Comment

Working...
                  X