Announcement

Collapse
No announcement yet.

อย่ากรู้ว่าบล็อกCPUตัวไหนเย็นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อย่ากรู้ว่าบล็อกCPUตัวไหนเย็นครับ

ตัดสินใจไม่ได้ครับ

สามต้วนี้ตัวบนเย็นสุด แต่ถ้าเพิ่มตัวเลือกอีกตัวนะครับ RASA เย็นไม่แพ้กันแต่ถูกกว่ามากมาย

http://hardforum.com/showthread.php?t=1524206 เชิญชมครับตัวไหนแหล่มไม่แหล่ม
    Last edited by tanakaro; 20 Dec 2010, 15:45:49.

Comment

เย็นทุกตัว อยู่ที่การวางลูป และอุปกรณ์ครับ

Comment

[IMG] Thanks: โยกัง holiday palace[/IMG]
        ดูเอา แล้วตัดสินใจเอาเอง เมื่อก่อน ผมก็งี้แหล่ะครับ จะเย็นท่าเดียว ไม่สนว่า สวยรึป่าว รึ สีมันจะเข้ากันกะในเคสรึป่าว อิอิ
        [IMG] Thanks: โยกัง holiday palace[/IMG]
        อันนี้ โฟร์ว

Comment

พี่กุนนี้เทพสุดๆๆตอบได้หมดกระจ่างเลยพี่ขอบคุณครับพี่

Comment

ความเย็นต่างกันไม่มาก แต่ราคานี้สิต่างกันเป็นพันเลย อิอิ กำ

Comment

Originally posted by postmaster View Post
              พี่กุนนี้เทพสุดๆๆตอบได้หมดกระจ่างเลยพี่ขอบคุณครับพี่
              เฮ้ยยยยยย ยังไม่ไช่เทพเลย ผมก็เก็บข้อมูลมาจาก เหล่าทวยเทพ ในเว็บนี้เท่านั้นแหล่ะครับ รู้สึกสนุกกับมัน เลยเก็บข้อมูลไว้พอสมควร สำหรับผมยังอ่อนมาก ไม่เชื่อดูหน้าผมสิ อ๊อน อ่อน

Comment

เชียร์koolance 360 ครับ

Comment

Originally posted by nonthanan View Post
                  เชียร์koolance 360 ครับ
                  +10000000 อิอิ

Comment

แป่ว ไม่ชอบบล๊อคยอดนิยมอย่าง ซีรี่ EK Supreme HF สารพัดฝา หรอครับ อิๆๆ

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
                      แป่ว ไม่ชอบบล๊อคยอดนิยมอย่าง ซีรี่ EK Supreme HF สารพัดฝา หรอครับ อิๆๆ
                      อิอิ

Comment

Working...
                      X