ขอถาม 8600GTS+Vista 32bit +Crysis
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 9 of 9

Thread: ขอถาม 8600GTS+Vista 32bit +Crysis

OverclockZone Member MrJim's Avatar

Default ขอถาม 8600GTS+Vista 32bit +Crysis

ผมลง vista 32bit มาเมื่อวานจะเอามาลองเล่นกะ crysis การ์ดจอผม gigabyte 8600 GTS 675/2000 / CPU:E6550 / Ram : 2G เดิมๆไม่ได้ oc เข้าเกมไป ปรับ กลางๆหมด พอเล่นไปทำไม ขอบหญ้า ขอบต้นไม้ มันเปนสีขาวอ่า จะเซฟภาพมาให้ดูแต่เซฟแล้ว มันเปนภาพสีดำแทน มีวิธีเซฟภาพที่ไม่ต้องกด Print Screen ป่าวครับ ไดร์เวอร์ ตัว 169.01 ครับ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    นครนายก (น้ำตกสาริกา)

ถามหน่อยท่านได้ FPS ประมาณเท่าใหร่ นะ ปรับ MEDIUM นะ ผมยังไม่ได้ลองเล่นเลย อะ
    ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ VGA หลายๆ เวอร์ชั่นดูครับ
    ใช้โปรแกรม ScreenHunter 4.0 Free นะ (56K ผม UP ไม่ใหว หาใน google นะ)

OverclockZone Member darkstellar's Avatar

ลองเอากล้องถ่ายดู งับ

OverclockZone Member kingza99's Avatar
    งามวงศ์วาน - พระราม 7

เด่วจัดโปรแกรมให้

OverclockZone Member kingza99's Avatar
    งามวงศ์วาน - พระราม 7

Talking

เอาปาย
    Last edited by kingza99; 7 Sep 2008 at 17:56:37.

OverclockZone Member ballmakoto's Avatar

อัพเดท direxX บ้านหรือยังละ

OverclockZone Member MrJim's Avatar

เซฟภาพไม่ขึ้นอ่า งง เกมไรหว่าจะเล่นทีต้องจ่ายเงินซื้อการ์ดจอต้อง เป็นหมื่นๆ เครียด

OverclockZone Member xecution's Avatar

Quote Originally Posted by ballmakoto View Post
    อัพเดท direxX บ้านหรือยังละ
    ตอนลงเกมมันก็อัพเดตให้เลยนี่ครับ

ใครเอา vista 32bit ลงแล้วภาพไม่มีปัญหามั้งครับ ผมล่ะงง การ์ดจอผมก็พอเล่นได้น่ะมานเปนไรของมานหว่า
    หรือว่าต้องลงกะ 64bit กลับไปเล่น xp ต่อดีก่ามั้งเนี้ย

Bookmarks

Bookmarks