Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคา Creative Audigy 2 ZS มือ 1 ตัวละเท่าไร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคา Creative Audigy 2 ZS มือ 1 ตัวละเท่าไร่ครับ

ราคา Creative Audigy 2 ZS มือ 1 ตัวละเท่าไร่ครับ

ขอย้ำว่ามือ 1 นะครับ !!!

ขอบคุณครับ

มือ 1 อาจจะมี แต่ประกันคงหมดไปแหละ ส่วนมากน่าจะเป็นของหิ้วน่ะครับ มีแต่ประกันใจ น่าจะสัก 3 เดือน

Comment

Originally posted by 494244238 View Post
      มือ 1 อาจจะมี แต่ประกันคงหมดไปแหละ ส่วนมากน่าจะเป็นของหิ้วน่ะครับ มีแต่ประกันใจ น่าจะสัก 3 เดือน
      ราคาเท่าไร่หรอครับ มือ 1 อะ

Comment

3 ปีทีแล้ว มีคนหิ้วมาขาย ตอนนั้น 2000
        ตอนนี้ก็เห็นราคาเท่านีเเหมือนเดิมรึเปล่าก็ไม่รู้

รู้แต่ว่ามันใช้ทนมากคุ้มสุด ๆ เลย

Comment

Originally posted by MaKuBeck View Post
          3 ปีทีแล้ว มีคนหิ้วมาขาย ตอนนั้น 2000
          ตอนนี้ก็เห็นราคาเท่านีเเหมือนเดิมรึเปล่าก็ไม่รู้

รู้แต่ว่ามันใช้ทนมากคุ้มสุด ๆ เลย
          ผมเห็นตอนนั้น 2400 ครบทั้งกล่อง แต่ปัจจุบันมือ 1 ไม่ทราบอาจจะเหมือนท่านข้างบนอาจจะต้องหาคนหิ้วมาแต่มือ 2 ก็ไม่ขี้เหร่ใช้ได้เหมือนกันผมซื้อมา 2 ปีแล้วยังใช้ดีอยู่เลย

Comment

Working...
          X