Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thermalright SI-128

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thermalright SI-128

เอามาริวิวทีได้ไหมอะครับ
    อยากจะรู้ว่ามันเย็นแค่ไหน

.

Comment

รอดูด้วยครับท่าน

Comment

กำัลังสนใจรุ่นนี้อยู่เหมือนกัน ถ้าซื้อมาแล้วยังไม่มีreview อาจจะส่งไปใหOCZ้ทดสอบกัน

Comment

สนใจครับ รออยู่ด้วย

Comment

อีกตัวของยี่ห้อนี้จะเป็นultra-120ซึ่งนับว่าเป็นระดับเรื่อธงของค่ายนี้และเป็นคู่ต่อก่อนของ ninja plus ครับ

Comment

Ultra120+Thermaltake Silent Cat 12 CM.
              E6600@3.6GHz Vcore1.65
              สภาพอุณหภูมิห้อง เปิดแอร์หรือฝนตก(สรุปคืออากาศเย็น)
              Idle 35 Full Load 42-45

สภาพอุณหภูมิห้อง ปิดแอร์(สรุปคืออากาศร้อน)
              Idle 40 Full Load ไม่เคยลองขออภัยด้วย

ส่วนถ้าไม่ OC Idle 25 ขณะเปิดแอร์คับ ไม่เปิดก็ประมาณ 29

ถ้าอยากอ่านผลreviewไปดูที่ vmodtech.com ได้เลยคับ

Comment

รอดูผลจากสมาชิก

Comment

หุหุ รอไป

Comment

ตัวไหนอ่ะคับ...ยังไม่เคยเห็นอ่ะ

Comment

Originally posted by unover View Post
                      รอดูผลจากสมาชิก
                      จะดูผลแบบไหนอ่ะคับจะได้บอกถูก

หรือจะรอฟังจากสมาชิกท่านอื่นที่อยู่ในบอร์ดมานานแล้วก็แล้วไปครับ

Comment

Originally posted by FeniX View Post
                        ตัวไหนอ่ะคับ...ยังไม่เคยเห็นอ่ะ
                        คล้ายๆ Bigtyphoon แต่ว่าเนียบกว่าครับ

Comment

ปล.วันนี้เจอขายที่ Jedi แล้วนะครับ
                          ใครจะสอยไปได้เลย จะได้ดู Review กานเร็วๆ อิอิ

Comment

ตกลงมีใครลองยังครับ เอา Review มาเลย
                            ว่าแต่ใส่ 478 ได้ไหมว้า

Comment

Working...
                            X