Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด 770DE3L กับ G.skill ใส่ซิ้ง CM Hyper 212+ ได้ไหมครับ มีรูปปลากรอบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด 770DE3L กับ G.skill ใส่ซิ้ง CM Hyper 212+ ได้ไหมครับ มีรูปปลากรอบ

ใส่แล้วมันจะติดแรมไหมครับ G.Skill RL

ไม่ติดครับซิงค์มันสูงกว่าแรมอยู่พอสมควรจ้า

Comment

ผมว่าเฉียดๆเหมือนกันนะ

Comment

ใส่เเนวตั้ง(ระบายออกด้านหลัง)ได้ครับ ห่ างนิดนึงนะ

Comment

ความยาวจากฐานถึงพัดลมของ ซิ้งประมาณ 37mm
          อันนี้ผมวัดความยาวจากพื้นเมนบอร์ดถึง หัวซิ้งแรม สูงประมาณ 34mm
          น่าจะรอดแบบฉิวเฉียด

Comment

ไม่ติดหรอกครับ

Comment

Working...
            X