Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซับพลายตัวนี้ พอกับ system นี้ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซับพลายตัวนี้ พอกับ system นี้ป่าวครับ

คือ ผมจะประกอบคอมไหม่ แต่มีซับพลายตัวเก่าคือ X Factor PowereX 600w

จะเพียงพอกับ สเปกนี้ป่าวครับ

Cpu i5 750
    Hdd 1tb ลูก
    DVD rw 1
    VGA GTX 570
    และมีพัดลมเคส อีก 2 ตัว ครับ

psu จะจ่ายไหวป่าวครับ เห็น 80plus ด้วย

ยี้ห้อนี้เพื่อนผมขายทิ้งมาแล้วนะสเปค คล้ายๆกัน i5 เหมือนกัน
    แนะนำ โคแซร์ HX 650 W หรือ TT 550W จัดไป

Comment

สงสัยจะต้องซื้อไหม่ด้วยแน่ๆเรย T-T

Comment

Working...
      X