Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ดตัวนี้น่าใช้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ดตัวนี้น่าใช้ไหม

Gigabyte GA-P31-DS3L

ตอนนี้ราคาเท่าไรครับ ไปหาจากกระทู้เก่าๆไม่อัพเดทอยู่ที่ 2800 ตอนนี้ไม่รู้ถูกลงอีกไหม

ตอนนี้ชักไม่แน่ใจว่าจะเอา amd หรือ intel ดี ราคาพอๆกันเลย
    ถ้าเอาintel ว่าจะใส่ dual core e2140

ประมาณนั้นแหละครับ

Comment

เคยไช้อะไรมาก็ลองไช้ที่มันแตกต่างกับอันเก่าบ้าง ก็ดีครับ

Comment

อย่าลืมดูเรื่องประกันนะคับ ยี่ห้อนี้ ^^

Comment

ผมว่าบอร์ดตัวนี้ลูกเล่นคุ้มค่าที่สุดแล้วในราคาระดับนี้ครับ all solid cap,ปรับแต่งการ oc ได้เหมือนรุ่นใหญ่ กับราคา 2800.- หาตัวเปรียบยากครับ

Comment

ใช้อยู่เหมือนกันคับกะ E2160 แรงดีไม่มีตก FUNTION ครบ เสียง SOUND ON BOARD แจ่ม
            เทียบกะราคาผมว่าน่าใช้มากมาย

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
              อย่าลืมดูเรื่องประกันนะคับ ยี่ห้อนี้ ^^

มีประกันที่ไหนให้เลือกมั่งครับ

ถ้าเลือกประกันของ com7 น่าจะโอกว่าไหม

ปล รุ่นนี้ยังมีขายใช่ปะครับ

Comment

เอาที่ไม่ไช่ SCANNER เป็นพอครับ ยังมีขายอยู่ครับ ใช้งานดีครับ รุ่นนี้

Comment

แต่ส่วนมาก gigabyte จะเป็นของ scanner เนอะ ทำไมถึงเป็นแบบนั้นหละ

Comment

com7 แหละคับปัญหาน้อยสุดคับ^^

Comment

พยายามแสวงหาประกัน com7 จะดีกว่านะครับ ของผมประกัน scanner เคลมนานมากๆ

Comment

ประกันเลือกเอาเลยละกันมี Scanner , Synnex , Com7 มันก็ดีพอกันหมดละนะ

Comment

Working...
                        X